Fundi mahiri wa Ujenzi
JF-Expert Member
- Dec 10, 2012
- 5,035
- 4,418
Leo ni tatu bila
Tusubili muda,lakini leo man United anakazi ngumu sana!Leo ni tatu bila
Ha..ha..ha You are in for a big disappoinment.
tatu bila ndio inakuwa kwa heri?.........what about the return
leg?
Leo ni tatu bila
poleeeee.ndo unaamka????nakutakia siku njema
Keep on dreaming
![]()
Hapo kwa Welbeck ndiyo wamekosea ni bora mara mia angempanga Ashley Young au Kagawa.
![]()
au LUIS NANI hii mechi inatakiwa wapangwe wachezaji wenye uwezo wa kumiliki mpira na Kasi.Hapo kwa Welbeck ndiyo wamekosea ni bora mara mia angempanga Ashley Young au Kagawa.
![]()
Tusubili muda,lakini leo man United anakazi ngumu sana!
I always dream what is about to happen
Mkuu kuna baadhi ya marehemu huwa wanakufa na watu wakati wa kusafirishwa!Kazi ngumu?
Mkuu, marehemu ana kazi?