Hata selewi vzr 😅 Ila nahisi ni ishu za politicsHebu nieleweshe kwanza kinaendelea nini hapa😆
Hahaha! Itakuwa pale njia panda! Si unaona maji yamezidi unga, mashabiki wanatukana tuMshana,unamaanisha kwa Zena huku Mbezi beach?😀
Hatari. Too many kwa Zenazi 😀Hahaha! Itakuwa pale njia panda! Si unaona maji yamezidi unga, mashabiki wanatukana tu
Wanapenda wasikike wao tu na cha kuandika hawana na hata wakiandika wanajibiwa kwa hoja na mwisho wake wanaandika lugha za matusi😹😹ila watu kweli wachokozi humu
tafadhali,Umemwelewa kwani? Alichosema ni uongo maana umemwita mganga ramli chonganishi.

Nakumbuka Jiwe watu walikuwa wakikana haswa mpaka Majaliwa akauhakikidhia umma kuwa yuko gado na anaendelea kuchapa kazi, tuendelee nao mtori nyama ziko chini.Tabiri za sheikh Yahya, hazina ushahidi.
Tupunguze chuki,yaani kitu ukikichukia lazima ukitafutie mabaya tu
Kwani huyu kijumbe yuko wapi mbona kimya sana?
Eti hataki Mrs Chivayo oops I meant mjane wa Chivayo afe.Kitu gani kimekuuma?