Kwa wenyeji wa Arusha ONLY | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wenyeji wa Arusha ONLY

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ntu, Mar 30, 2012.

  1. N

    Ntu JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 513
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Wakuu nlikua nafanya kazi mkoa fulani na sasa nmepata kazi hapa Arusha. Na kwa bahati nzuri nmenunua kijibanda hapa, hivyo nadhani patakua makazi yangu ya kudumu. Dhumuni langu ni kujiunga na chama cha kufa na kuzikana, Plz mwenye kujua anijuze wapi nawezajiunga.
     
  2. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 891
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hongera mkuu.
    Ulitaka vya kikanda,yaanni vya kikabila au chochote.
    Kama ni vya kikabila/kanda, fahamisha ni kanda au kabila gani unataka.
     
  3. N

    Ntu JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 513
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Mkuu chochote kile ilimradi kiwe na strong background and committed members katika masuala kufa na kuzikana!
     
  4. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Hivi vinakuwa vya kikanda,mfani, watu wa kaskazini,watu wa kusini,na pia kuna vya watu wa kanda ya ziwa.Kwa hiyo inabidi tujue we ni wa kanda ipi ili tukuelekeze vizuri. Itashangaza we asili yako Kagera ujiunge na chama cha watu wa kusini. Kila kanda ina mila na desturi zake kwa mfano chama cha wachaga wana mila zinazokazia marehemu asafirishwe akazikwe Moshi kijijini, kanda zingine unakuta hiyo sio issue sana,anazikwa popote.
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 0
    CHAMA CHA KUFA NA KUZIKANA ndiyo mmdudu gani tena huyo Mkuu? Huwa siendekezi sana masuala ya ukanda na ukabila, kama mtu ni kabila langu tukikutana tunachat tu haina haja ya kuwa na chama. Chama pekee ni jamii inayonizunguka, marafiki zangu ndiyo ndugu zangu wa kufa na kuzikana. Kwetu ni mbali sana na ninapoishi, lakini nipo na amani ya kudumu.
     
  6. N

    Ntu JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 513
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Mkuu, Kanda ya kaskazini! Natanguliza shukurani katika hili.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Mkubwa,
    Pia, kwa kuwa wewe ni mwanajamvi wa JF, napenda nikufahamishe kuwa hapa Arusha kuna umoja wa wana-JF, ambapo tuna katiba na fund inayo'serve purpose kama unavyohitaji. karibu sn, tuma PM kama utakuwa interested.
     
  8. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,888
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    nimeipenda hiyo.congr
     
  9. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Dah kumbe humu JF tuna watoto sana eti mtu hajui chama cha 'maafa' huyo bwana anayeomba aelekezwe anaonekana ni mtu mzima mwenye majukumu, na ndio maana haulizii chama cha starehe kama ulivyotaka mkuu Amoeba, we bado mdogo sana hujapatwa na matatizo. Mkuu Ntu ntaku-pm kukuelekeza ofisi ya umoja huo.
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,330
    Likes Received: 3,589
    Trophy Points: 280
    Sichagui, Sibagui!!!
    Atakaenizika Simjuii!!!!
     
  11. N

    Ntu JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 513
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Shurani sana Mkuu!!!
     
Loading...