Kwa Wazee tu, Mnakumbuka hii Kadi?

Kwa Wazee tu, Mnakumbuka hii Kadi?

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
486602_476826185678230_1945934827_n.jpg
 
Asprin hakuziona hizi...
Popote pale ulipo Ms. Roulette, waweza mwomba radhi ODM? Nikiangalia muda ulioposti hii makitu ya kunizalilisha lazima ulikuwa unapiga daku, huoni huu uzalilishaji waweza kukuharibia swaumu yako kwa leo....... Am counting ujue....!!
 
Last edited by a moderator:
eti Asprin hivi kume miye mzee eeh! 75-77 si wakumbuka tulikuwaga tunacheza kombolela na kibaba baba kle migombani?
 
Last edited by a moderator:
I see!! hicho ndicho kilikuwa chama bwana.....!

Lkn hiki cha cha Nazi!!
 
Hiyo 75 - 77 unamaanisha wakati nna umri huo? Hiyo ilikuwa mwaka 1998.

haya babu nimekukubali BTW mzima lakini? miye niko poa leo tumeanza mgomo rasmi so niko kwa house kama kawa ila nakumisijee sikusomi kabisa ujuee?
 
77 mama anamaliza form four bado kigoli,
mdingi anacheza disco Rungwe oceanic,
anakamata hapa anaachia anashika pale anaachia,
80 kumwona mother manyanga kaweka chini,
81 mzee mzima nikazaliwa nimeshika kadi ya CDM
 
haya babu nimekukubali BTW mzima lakini? miye niko poa leo tumeanza mgomo rasmi so niko kwa house kama kawa ila nakumisijee sikusomi kabisa ujuee?
Hahahaha!! Hunisomije tena? Nibadili mwandiko au kilugha? Mie niko poa kabisa. Mungu yu mwema kwangu.

Usipogoma ntakutia bakora ya matakoni!
 
Hahahaha!! Hunisomije tena? Nibadili mwandiko au kilugha? Mie niko poa kabisa. Mungu yu mwema kwangu.

Usipogoma ntakutia bakora ya matakoni!

haya bwana ila bakora ya matakoni? duh!

hivi sku hizi umeshaacha kuchezea ili klabu yako ya volleyball ya chicago? naomba usajili am serious.
 
Haya mambo ya 70 kweusi tutakumbuka sisi..... wengine tulikuwa bado ni work in progress
 
haya bwana ila bakora ya matakoni? duh!

hivi sku hizi umeshaacha kuchezea ili klabu yako ya volleyball ya chicago? naomba usajili am serious.
Hahahaha! Timu pinzani imeingia mitini.... si unajua nlivyo mtaalam wa kusmash?
 
77 mama anamaliza form four bado kigoli,
mdingi anacheza disco Rungwe oceanic,
anakamata hapa anaachia anashika pale anaachia,
80 kumwona mother manyanga kaweka chini,
81 mzee mzima nikazaliwa nimeshika kadi ya CDM

aisee...............miye nilija humu jamvini watu wote ni watu wazima kumbe kuna hata vitoto vya 80's duh!
 
Sisi ndo vijana wenywe,
By definition nchini Tanzania,
Ukivuka miaka 36 we si kijana tena ni mzee
nina miaka 5 tu ya kujiita kijana,
wewe bado unaniona mdogo?

hata hivyo nondo zangu,
si za kitoto.


aisee...............miye nilija humu jamvini watu wote ni watu wazima kumbe kuna hata vitoto vya 80's duh!
 
Popote pale ulipo Ms. Roulette, waweza mwomba radhi ODM? Nikiangalia muda ulioposti hii makitu ya kunizalilisha lazima ulikuwa unapiga daku, huoni huu uzalilishaji waweza kukuharibia swaumu yako kwa leo....... Am counting ujue....!!

Radhi ya nini sasa? wewe toka uliskia kua vibabu vya JF vinapendwa umekua mstari wa mbele kujifanya mmoja wao. Kubali miaka yako, hakuna aibu kua kizazi cha dot.com, bora hata ungenambia Kaizer, labda aliona hizi kadi...
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom