Nicas Mtei JF-Expert Member Joined Dec 21, 2010 Posts 11,556 Reaction score 7,113 Feb 21, 2013 #21 Wahuni
King’asti Platinum Member Joined Nov 26, 2009 Posts 27,866 Reaction score 24,984 Feb 21, 2013 #22 Umbea tu! Utavikwa kibwaya! Ndo maana unatumia nokla toach ya kichinese! Vin Diesel said: Kuna habari umeiacha pending....hebu malizia kabla hapajakucha Click to expand...
Umbea tu! Utavikwa kibwaya! Ndo maana unatumia nokla toach ya kichinese! Vin Diesel said: Kuna habari umeiacha pending....hebu malizia kabla hapajakucha Click to expand...
Vin Diesel JF-Expert Member Joined Mar 1, 2011 Posts 9,087 Reaction score 6,393 Feb 21, 2013 #23 King'asti said: Umbea tu! Utavikwa kibwaya! Ndo maana unatumia nokla toach ya kichinese! Click to expand... Natumia samslang....wewe je
King'asti said: Umbea tu! Utavikwa kibwaya! Ndo maana unatumia nokla toach ya kichinese! Click to expand... Natumia samslang....wewe je
King’asti Platinum Member Joined Nov 26, 2009 Posts 27,866 Reaction score 24,984 Feb 21, 2013 #24 Natumia dume! Vin Diesel said: Natumia samslang....wewe je Click to expand...
Vin Diesel JF-Expert Member Joined Mar 1, 2011 Posts 9,087 Reaction score 6,393 Feb 21, 2013 #25 King'asti said: Natumia dume! Click to expand... dumelang?
Mndengereko JF-Expert Member Joined Mar 24, 2011 Posts 7,319 Reaction score 3,434 Feb 22, 2013 #27 Kingasti unatumia dume mhh!
Mndengereko JF-Expert Member Joined Mar 24, 2011 Posts 7,319 Reaction score 3,434 Feb 22, 2013 #28 Huo ni uongo hauna ukweli ndani yake ukitaka kujirdhisha tembelea website ya whatsapp
M Masterproud JF-Expert Member Joined Sep 14, 2012 Posts 441 Reaction score 118 Feb 22, 2013 #29 me pia nilitumiwa hiyo msg. sio mara ya kwanza kwa msg za hvy kwenye whatsapp. Sio kweli
Inside10 Platinum Member Joined May 20, 2011 Posts 34,777 Reaction score 42,921 Feb 22, 2013 #30 C6 said: naona wanachitchat mmenivamia maskani kwangu, huku mimi ndo na run show hehehehehhehe karibuni sana Click to expand... wanachitchat nawakubali sana.. Yani mmoja wao akipost jukwaa lolote basi watamfuata huko iwe kwenye dini, siasa au intelejensia.
C6 said: naona wanachitchat mmenivamia maskani kwangu, huku mimi ndo na run show hehehehehhehe karibuni sana Click to expand... wanachitchat nawakubali sana.. Yani mmoja wao akipost jukwaa lolote basi watamfuata huko iwe kwenye dini, siasa au intelejensia.