Kwa watumiaji wa GPRS

Kwa watumiaji wa GPRS

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Posts
5,335
Reaction score
2,903
Natumia simu yangu ya Smart phone kwenye masuala yangu ya internet zaidi kuliko computer,
ila tatizo limekuwa ni kasi ndogo ya internet na hata mala nyingine mtandao kukatikakatika.

Lakini tokea nimeamia Zantel kasi ya mtandao kidogo inaridhisha, hata kwa vifurushi vidogo.
 
Umetumwa mkuu sio bure nilidhani unafafanua mambo mazuri ya gprs kumbe ni zantel
 
mamaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa......... usiongeeeee v2 ambavyo ww mwenyewe hujafanyia uchunguziii


  • kwani members wote wapo eneo moja na ww (vema ujue mtandao unakua na speed according to place)?
  • kwan members wote wana afford kununua bundle za bei (lazma ujue kila mtu anachagua huduma kutokana na gharama anazoweza ku afford )?
  • kwani members wote humu wanatumia same divice na ww.. ( hata kama una tumia smart-phone kaa ukijua kuna baadhi ya smartphone hazina hata 3g kama hii
    bb-curve-8520.jpg



so ndugu net time ukija kufanya promo humu jipange kwanzaaaaaaaaaaaa

tunashukuru kwa uelewa wakooooooooooooooooo
 
Natumia simu yangu ya Smart phone kwenye masuala yangu ya internet zaidi kuliko computer,
ila tatizo limekuwa ni kasi ndogo ya internet na hata mala nyingine mtandao kukatikakatika.
Lakini tokea nimeamia Zantel kasi ya mtandao kidogo inaridhisha, hata kwa vifurushi vidogo.
we mgeni humu?? Ndio au hapana!?ukijibu then tutaendelea
 
umetumw na Zantel kufanya promotion zao au inakuwaje husomeki kabisa
 
Back
Top Bottom