Kwa watu wazima tu 35+

Nduka

JF-Expert Member
Dec 3, 2008
8,520
2,000
Nimekutana na hii kitu jumamosi.
Nilikamata mtoto mmoja wa chuo niliyekuwa na msaka kuanzia mwaka huu ulipoanza achilia mbali gharama za pesa za mizinga na mafuta ya kumzungusha mjini pia nusura anivunjie ndoa yangu. Hivyo nilitaka siku hii niisimamie haswa hii kitu hadi machungu yangu yapungue. Nilichokikuta sijawahi kuona wala kusikia duniani. Binti huyu ana maji kuliko unavyoweza kuhisi. Kwa umri huu nimeona mengi, kuanzia wale ma squirters, mavisima n.k lakini hii ni kiboko. Kwa goli tatu tu tuliloanisha maturo manne chepechepe, godoro pande zote mbili na pia sakafuni kulikuwa kuna maji yanayotosha kusambaa chumba kizima kwa dekio la mkono. Wazee wenzangu mmewahi kusikia/kushudia hali hii maana hadi hivi sasa sijapata majibu ile ni kitu gani.
 

promiseme

JF-Expert Member
Mar 15, 2010
2,709
1,195
A hahaha Nduka jamani umemchoka kwa kukusumbua nini? Maji hayo iyo kitu imekua mto Ruvu? Lol
Wanaume nyie kwa story, sasa hurudi tena na pesa alokula pia umesamehe? Lol
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
28,289
2,000
Nimekutana na hii kitu
jumamosi.
Nilikamata mtoto mmoja wa chuo niliyekuwa na msaka kuanzia mwaka huu
ulipoanza achilia mbali gharama za pesa za mizinga na mafuta ya
kumzungusha mjini pia nusura anivunjie ndoa yangu. Hivyo nilitaka siku
hii niisimamie haswa hii kitu hadi machungu yangu yapungue.
Nilichokikuta sijawahi kuona wala kusikia duniani. Binti huyu ana maji
kuliko unavyoweza kuhisi. Kwa umri huu nimeona mengi, kuanzia wale ma
squirters, mavisima n.k lakini hii ni kiboko. Kwa goli tatu tu
tuliloanisha maturo manne chepechepe, godoro pande zote mbili na pia
sakafuni kulikuwa kuna maji yanayotosha kusambaa chumba kizima kwa dekio
la mkono. Wazee wenzangu mmewahi kusikia/kushudia hali hii maana hadi
hivi sasa sijapata majibu ile ni kitu gani.

Ulichokiandika nikama nakiona, kwa habari hii sidhani kama huyo unaemuita binti bado yuhai kwanamna alivyo tokwa na maji.
 

Nduka

JF-Expert Member
Dec 3, 2008
8,520
2,000
you are 'super bad' for real....

sanasana hapa watu watakuomba namba yake ya simu wakajionee wenyewe lol

Mkuu kama kuna mtu anaweza kuielezea hii kisayansi nipo tayari ku facilitate namba ipatikane tu. Yaani pata picha ukimwagia ndoo ya lita 20 godoro maji hayawezi kulowesha pande mbili sasa huyu binti alitoa kiasi gani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom