Kwa washabiki wa Mpira wa Kikapu!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa washabiki wa Mpira wa Kikapu!!

Discussion in 'Sports' started by Mkeshahoi, Jun 21, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Wadau Nimeiona katika mtandao wa wavuti. kilichonigusa kabisa ni maamuzi ya marehemu kuacha maisha ya ughaibuni na kurejea kijijini kwao kuwaendeleza waanakijiji wenzake. sijaafhamu ni wanamichezo wangapi hapa bongo waliopata bahati(ya kuneemeka) na kuamua kuwatumikia wananchi/ndugu zao waliowaacha.
    RIP BOL:pray:
    Manute Bol - Msudani aliyecheza NBA afariki dunia - wavuti
     
  2. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    walosema Hasheem ni mrefu...!!
     
  3. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,673
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duh!!
     
Loading...