Kwa Wapenzi wa CCM... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Wapenzi wa CCM...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtoboasiri, Jul 5, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yenu nyinyi mnaotumwa kutufanya tuamini vinginevyo:
    Watanzania tulio wengi tumeamua kuwaamini CHADEMA kwa sasa hata kama mnasema ni Chama cha kidini, kikanda au kikabila. Hadi hapo kitakapothibisha kuwa kimeshindwa kutimiza haja za Watanzania!

    Kwa maana tumedanganywa vya kutosha, tumeonewa vya kutosha na tumenyanyaswa vya kutosha. Na sasa tumeamua kuwa hatutanyanyaswa tena, kuonewa tena, na kudanganywa tena. Na Mungu alietuumba na atupiganie (na watu wote wapenda haki na waseme AMINA)!
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ngoja waje.
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,978
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    message sent....
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hakiamama ngoja wale washikaji wale watumwa waje hapa na utasikia majibu,Mi na Ringo Edmund tumepita hapa tu! Sikilizia mwenyewe hayo majibu!
     
  5. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Napita tu kuangalia mapenzi na vyama vyao.
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Chama cha mabwepande najua jamvini mmebaki kidogo njooni tu mjibu hoja
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hata wakisema chama cha kikabda ni sawa tu kwani mabadiliko ya kweli husababishwa na chanzo ambacho aweza kuwa mtu/watu na hawa lazima wawe wanakubaliana kisha kuuza sera zao kwa wengine (sisi) tunawaamini na tunatekeleza sera hizo ili kujenga nchi yetu.

    kumbuka hata mabadiliko ya nchi za kiarabu yalianzia Tunisia kisha kusambaa kwingineko

    PEOPLE'S POWER DAIMA DUMU
     
  8. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 651
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aaaaaaaaaaamen
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,276
    Likes Received: 4,716
    Trophy Points: 280
    Amen x 1000
     
Loading...