Kwa wanaotaka kuingia jeshini!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaotaka kuingia jeshini!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Donnie Charlie, May 10, 2012.

  1. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,350
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    33.jpg

    Mafunzo (Siku ya kwanza)..
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,949
    Likes Received: 4,027
    Trophy Points: 280
    Naam, kwa ugumu wa maisha na changamto za magonjwa kwa nyakati hizi hii ndio kazi ya kuingia
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sioni kama ni ngumu au ya kutisha.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,350
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180

    tz1 imagine jeshini mafunzo kwa vitendo ni miezi sita na hiyo ni day1
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mimi napenda jeshi sana kutoka moyoni..hata wengekuwa wananing'inizwa....ningekubali tu coz I real like it from my heart...!! tatizo hapo ukute umelazimishwa kwenda Jeshini.....
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  7. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Mkuu we ni kama mimi, nasubiri kwenda cadet mwezi ujao, tunahitaji kuikomboa nchi mkuu
     
Loading...