Kwa wanaotaka kuingia jeshini!!!

Kwa wanaotaka kuingia jeshini!!!

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Posts
18,991
Reaction score
22,487
33.jpg

Mafunzo (Siku ya kwanza)..
 
Naam, kwa ugumu wa maisha na changamto za magonjwa kwa nyakati hizi hii ndio kazi ya kuingia
 
Sioni kama ni ngumu au ya kutisha.
 
Mimi napenda jeshi sana kutoka moyoni..hata wengekuwa wananing'inizwa....ningekubali tu coz I real like it from my heart...!! tatizo hapo ukute umelazimishwa kwenda Jeshini.....
 
Mkuu we ni kama mimi, nasubiri kwenda cadet mwezi ujao, tunahitaji kuikomboa nchi mkuu
 
Back
Top Bottom