Kwa wanaohitaji mayai ya kienyeji kwa afya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaohitaji mayai ya kienyeji kwa afya

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by njija, Aug 9, 2011.

  1. n

    njija Senior Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mwenzenu nimeanzisha biashara ya mayai ya kienyeji toka Singida, ndio kwaanza natafuta soko, trey moja 12,000/= kwa wanao hitaji 0783 555603 au kama unaushari juu ya biashara hii wa weza nisaidia ili nisonge mbele kwani nimeleta kwa mara ya 3 sasa.
     
  2. u

    ureni JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,073
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Singida unanuua kwa kiasi gani manake nafikiri mimi naweza kukuuzia hapahapa mjini kama uko dar kwa bei unayonunulia singida ukaepuka gharama ya usafiri.mimi nimewafuga kuku wa kienyeji wengi tu
     
  3. n

    njija Senior Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nikipata dar mayai ya kienyeji ntafurahi, lakini tatizo naogopa kuku wengine ni machotara halafu wamekula madawa. Na lengo langu ni kuuza mayai mazuri kwa afya.
     
  4. A

    Aine JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    uko maeneo gani? au mpaka tukupigie?
     
  5. n

    njija Senior Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Aine, napatikana maeneo ya posta mpya ukinipigia nitakuelekeza vizuri jinsi gani ya kunipata.
     
  6. n

    njija Senior Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu Ureni, uliniambia kuwa unaweza kuniuzia mayai ya kienyeji vipi mbona kimya? nilikuuliza kuku wako sio chotara?
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Umejaribu ku-pm upate majibu? Ninasubiri majibu ili mimi niwe mteja wa mayai hayo.
     
  8. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,351
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    kuna dada anauza ya kienyeji kwa elfu 10 trei moja,kuku wa kienyeji sio chotara
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    umecheki mazingira anayofugia pamoja na chakula anachotumia? Wanaweza kuwa kuku ni wa kienyeji,lakini wanalishwa vyakula vya ajabu. Nisaidie kwa hili.
     
Loading...