Mi ninachokikumbuka ni kuwa enzi hzo hakuna cha Tigo pesa,mpesa na transaction za hvyo. Tulitumia sana TMO,AIRFORM na kufuta stamp kwa mate ili uitumie tena.
Mwenzangu,
Je unakumbuka wakati tunamaliza secondary iwe O level au A level tulikwa na kitu kinaitwa autograph. Unachukua daftari jipya unabandika picha za magazeti na kuwapa rafiki zako wakupe data zao kama vile
Full name
Home Addrress
Best food
Best Actor
Best movie
Best football team
Best player
Best song
Best school
etc etc
Unakumbuka enzi hizo????????
Mimi bado ninanlo daftari langu la Autograph mpaka leo.
Zamani boarding heshima ukitumiwa barua, unasomwa jina lako kwenye morning parade basi kila mtu anataka kujua barua imetoka wapi na ndani kumeandikwa nini aiseee.
Shule yetu tulikua tunafuta stamp kwa sabuni na kipande cha godoro inatoka safi kisha unaibandika kwa minyaa duu
Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
Poleni mliishi kipindi kigumu sana.. Kaka na dada zangu.
haya nduguWewe ndiye unaona hivyo! We had our good times katika hayo maisha na tumekuwa ngangari kwa sababu hiyo.
Yaani kuna mdada aliibaga
autograph yangu sijamsamehe hadi leo. She is a lecturer if, hadi leo
tukikutana namkumbusha nakudai! Mbaya zaidi hakuitunza. Ningekuwa nayo
mwenyewe could have been a good memory!