Kwa waliosoma Bed.PESC Mlimani pita hapa.


J

Jnkina

Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
57
Likes
0
Points
13
J

Jnkina

Member
Joined Dec 23, 2012
57 0 13
Nahitaji mkufunzi wa michezo mwenye sifa tajwa hapo juu, akiwa na Master's degree itakuwa ni vema zaidi. Jinsia ya kiume. Wenye sifa ni PM. SERIOUS.
 
escober

escober

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
391
Likes
3
Points
35
escober

escober

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
391 3 35
Nahitaji mkufunzi wa michezo mwenye sifa tajwa hapo juu, akiwa na Master's degree itakuwa ni vema zaidi. Jinsia ya kiume. Wenye sifa ni PM. SERIOUS.
kabla yu mtu kukupm toa taarifa zaidi kuhusu hiyo nafasi
 
josephangetile

josephangetile

Senior Member
Joined
Dec 23, 2011
Messages
100
Likes
3
Points
35
josephangetile

josephangetile

Senior Member
Joined Dec 23, 2011
100 3 35
Mlimani ndo chuo kukuu????
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,318