Kwa waliofukuzwa udsm jaribu hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliofukuzwa udsm jaribu hii

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by len, Dec 19, 2011.

  1. l

    len Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Bora wakafungue tuition centre. Walipewa nafasi wakashindwa kuzitumia.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    unagongwa na mashetani.
     
  4. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,873
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    we jamaa huna akili kabisa. Tatizo hujui kinachoendelea hapa UDSM. Kama unafikiri walikuwa ni wajinga, wewe huna akili totaly, ndio maana ulidisko.
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,218
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hilo mbona bwabwa kila cku linaongea pumba tu jamvini,nyambafu
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    kumbe nilidisco. Jitahidi na wewe usije uka disco kama mimi.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    kwahiyo wewe hapa umetoa point?. Pole sana.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    kwakuwa elimu yako ndivyo inavyokufunza kutukana, poa.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    unauzi sana we jamaa,hata ka umetumwa na hao magamba ebu jaribu kuchanganya za kuambiwa na zako pia.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    sijatumawa mkuu. Tatizo watanzania mnapenda maneno laini tu.
     
Loading...