Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa walio olewa na kuoa tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Nov 27, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,618
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    Baada ya kuoa na nakuvalishwa pete ya ndoa je nikiivua hiyo pete kuna kosa??kuwa nayo nakutokuwa nayo kidoleni ina sababu??
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,948
    Likes Received: 2,499
    Trophy Points: 280
    nilikuwa napita tu jamani..........
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwani pete ndio ndoa? ukipenda vaa ukipenda vuwa. Ndoa ni kati ya wawili walioowana na si pete.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,704
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Unasubiri nini mpaka uwe mpita njia tu? Fanya fasta fasta....kuna zile za Askofu Kakobe alizokuwa anafungisha za papo kwa papo, kama ikibidi.
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,704
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Kuvaa pete ni muhimu maana huwa inatoa sign au status ya muhusika. Mimi na joto hili huwa inaniletea matatizo kidoleni kwahiyo siivai full time.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,948
    Likes Received: 2,499
    Trophy Points: 280
    mweeeee
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,618
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    Pete ina kuonyesha status????how kwani kunamahali unatakiwa kuonyeshe status??ukiwa haujavaa kuna anayeweza kukuuliza umeoa au ujaoa?
     
  8. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi kwa upande wangu ina sababu kubwa kulingana na kiapo nilichopewa wakati navalishwa.Nakinukuu;
    "Akellei,pokea pete hii,iwe ni ishara ya upendo wangu,na uaminifu wangu kwako,kwa jina la Baba,na La Mwana na la Roho Mtakatifu,Amina"
    Wakati nipokea ilikua inavalishwa kidoleni kwa hiyo kutokuivaa ni kwenda kinyume na niliyoyanukuu.
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,618
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    Hayo ni hisia ila sidhani kama ukivua nikwamba umenajisi ndoa
     
  10. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mie nimenenepa hadi vidole, so inanibana sana, nimeivua
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,531
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    hakuna kosa kuvua kama unavua kwa mazuri ila kama ni kwa usaliti don't dare
     
  12. M

    Matarese JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni mambo tu ya kibinadamu, hayana umuhimu/ulazima wowote, wala hakuna sehemu yoyote kwenye Bible walipoandika waliooana wavae/lazima wavae pete.
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,618
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    Matarese umesema neno na hakuna waliposema ndoa nikuvalishana pete na lazima ulekiapo!!zamani walikuwa wanaopoa mzigo unatambaa zako hata mke wamtu ilikuwa ruksa!!maana kwenye vitabu wamesema eti fulani akamuoa mke wa batromeo akazaa naye watoto 6na ukoo wa benezet kwahiyo unaona zamani kulikuwa na umafya!
     
  14. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,491
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    halafu umeshazeeeka
     
  15. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,491
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    [​IMG] kumbe kweli wewe ni mwenyeji wa Papua New Guinea
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,751
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    cha kushangaza tunapishana nao guest house na mipete yenuu:bump::bump:
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,948
    Likes Received: 2,499
    Trophy Points: 280
    ha ha ha.......tena mikubwa kama nini
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    kama ni kweli basi hii ndiyo itakuwa sababu yangu no 1....
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Na wewe guest huwa unafata nini? lol
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,618
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    Kipipili kwakuwa mimi nimtu ppgn kwani ni mekukwaza??kama uependa kasura kangu just pm i'll help you!!
     
Loading...