Kwa walio Morogoro

Jul 11, 2015
68
125
Kwa wale mliopo Morogoro (mji kasoro bahari) leo nimekuja kuwatembelea. Naomba kampani ya kike kwa usiku wa leo - natamani niende club. Nicheck tafadhali
 

kisoko

Member
Dec 20, 2015
32
125
Nenda itigi maeneo ya msamvu, ukiishiwa sana nenda kaumba utakula mzigo wa bei na madaraja tofauti.
Club nenda downtown au moo town ukimnunulia chombo moja tu unabeba mzigo.
Kwa msaada zaid ntafute nipo town apa, twende viwanja midamida mkuu wangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom