Kwa walio kataliwa/kuachwa sababu ya mahari tukutane hapa


kinehe

kinehe

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
207
Likes
192
Points
60
Age
34
kinehe

kinehe

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
207 192 60
Habari wadau, kama kichwa kinavyojieleza hapo juu, sijui niseme nilikuwa/nina mchumba wangu home kwetu tyr nilishamtambulisha mwezi kama huu mwaka jana, kilichokuw kinafata ni kwenda kwao kutoa mahari, najitahd kadr ya uwezo lakin bado vyuma vimekaza yeye kaona namchelewsha kasema tuachane kila mtu aendelee na maisha yake, japo mmi nlkuw tyr hata kesho kufunga nae ndoa, ila ndo pesa ya mahar ndo kwa sasa sina,
 
Bacyclerbacy

Bacyclerbacy

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
1,638
Likes
2,766
Points
280
Bacyclerbacy

Bacyclerbacy

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
1,638 2,766 280
Pole sana
Mshukr sana Mwenyez Mungu huwez jua amekuepusha na nn

Mwache aende tu amekosa uvumiliv kwa jambo hilo sasa hata ungemuweka ndani ingekuaje siku ukikosa
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
2,441
Likes
2,718
Points
280
Age
39
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
2,441 2,718 280
kwani huko kwao mahari ni bei gani?
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,430
Likes
7,769
Points
280
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,430 7,769 280
Kisicho ridhiki hakiliki, Mungu atakunyima vyote ila sio mke, Muombe atakusikia
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,777
Likes
164,456
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,777 164,456 280
Nimesikia ambao hawamalizi mahari ndio wengi.
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,785
Likes
9,221
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,785 9,221 280
Umasikini ni fimbo mkuu
 
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
4,636
Likes
4,755
Points
280
Age
49
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2017
4,636 4,755 280
Kuna uncle yangu baba mkwe alimwambia mahari anataka carina mpyaaaaaa wakati yeye hata bodaboda hana kumwambia mchumba ake wassidiane kupata hiyo mahari akasema hawezi penzi likawa limeishia apo
 

Forum statistics

Threads 1,251,180
Members 481,594
Posts 29,761,290