Kwa wale wenye matatzo ya meno au kinywa.

Kwa wale wenye matatzo ya meno au kinywa.

Counssellor Kihwaga

New Member
Joined
Sep 25, 2019
Posts
1
Reaction score
0
☑ Meno kuuma.
☑Fizi kuvimba
☑Meno kuoza
☑Meno kutoboka
☑Harufu mbaya/ganzi
☑Dawa hii inasadia kukausha vidonda na majeraha ya kuungua au kujikata.
☑Pia inag'arisha meno yenye rangi rangi au suka nakuyafanya yawe meupe.
☑ Inasaidia kuondoa machunusi ukipaka sehemu ya chunusi.
•Kuondoa fangasi ya koo,na sehemu zingine
•Ni bidhaa namba moja afrika hapa nchini imethibitishwa na mamlaka husika TFDA.
•Ni salama na rafiki kwa rika zote haina kemikali ya Fluoride ni DAWA YA MENO YENYE ASALI YA MIMEA.
Bei ya OFA ya hii dawa ni elf kumi na tano tu (15,000).kwa ujazo wagram 150 inatumiwa na familia ya watu 8 kwa kipindi cha mwezi mzima.
TUPO DAR_ES_SALAAM KINONDONI B-BIAFLA.wasiliana nasi kwa namba
0673169983-Tigo
0769639510-Voda
0692470547-Airtel
 

Attachments

  • b.jpg
    b.jpg
    27.4 KB · Views: 29
Back
Top Bottom