Kwa Wale wanasayansi tupia ujuzi wako


Z

ZNdoto

Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
Z

ZNdoto

Member
Joined Feb 23, 2013
19 0 0
Msaada wakuu, nina ndugu yangu amepata division 4 ya point 19, anataka kusoma diploma ya medical doctor .naomba ushauri wa chuo ambacho kinatoa course hiyo, ukiwa unajua na ada yake itakuwa imetulia.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,544
Likes
243
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,544 243 160
Sikujua kua kazi za mwanasayansi ni kujua orodha ya vyuo na mavyeti wanayotoa, kweli hiki ni kizazi cha viazi/
 
K

kornelio

Member
Joined
May 26, 2013
Messages
61
Likes
0
Points
0
K

kornelio

Member
Joined May 26, 2013
61 0 0
Toba mimi nafa huku elimu tumeitupa kule ngoja ijeiokotwe na wakoloni toba
 
S

spleen

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
1,451
Likes
832
Points
280
Age
27
S

spleen

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
1,451 832 280
Badilisha heading wewe
 

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670