kwa wale walioshinda na stress


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,349
Likes
131,934
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,349 131,934 280
Mwaga nyongo yako Hapa upate ahueni ukalale kwa amani usiweke kitu rohoni utakufa na kihoro ,haya twende kazi ila usitukane
 
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
3,461
Likes
4,251
Points
280
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
3,461 4,251 280
Nina stress leo nimeachwa
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,011
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,011 280
Mwaga nyongo yako Hapa upate ahueni ukalale kwa amani usiweke kitu rohoni utakufa na kihoro ,haya twende kazi ila usitukane
je wewe ushafanya hivo?
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,520
Likes
10,510
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,520 10,510 280
moyoni ndo huko nimetolewa, yeye atanihifadhi wapi? (waza na hili)
Achana na hao watoto wa mtaani, njoo nikutie mfukoni. Nina akaunti ya akiba BoT, na Current account zangu zipo Zurich. Umewahi kupanda helikopta weye?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,349
Likes
131,934
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,349 131,934 280
je wewe ushafanya hivo?
Loh tayari mbona tangu saa kumi saivi nna amani! Bajeti ilinichanganya mno walevi tumezidi kukamuliwa vimkoko vyetu navyo road license juu petrol nayo tutachangia sh 50 kwa litre kwa ajili ya umeme vijijini
 
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
3,461
Likes
4,251
Points
280
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
3,461 4,251 280
achana na hao watoto wa mtaani, njoo nikutie mfukoni. Nina akaunti ya akiba bot, na current account zangu zipo zurich. Umewahi kupanda helikopta weye?
lol! Thijawahi, ngoja nijiandae kwakweli
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,520
Likes
10,510
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,520 10,510 280
Kumbe ndo bei yako hiyo, jhilile kumyako, kwako, ughwe bhuka, akumbuula.
Sasa we mbona unaanza umbea ndugu yangu, sasa unamwambia nini tena kwa kilugha mwenzako anataka faraja. Na wewe kausha nitakupa trip uende Merekani ukatalii Great Grand Canyon na mkeo. Una watoto wengi?
 
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
4,066
Likes
78
Points
145
Age
45
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
4,066 78 145
Hamna maumivu kama kuachwa. Niliachwa ninashinda na mawazo vibaya nyumba nzito sipati usingi sina ham ya kula mpaka maisha nimeyachukia.
 
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
3,461
Likes
4,251
Points
280
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
3,461 4,251 280
hamna maumivu kama kuachwa. Niliachwa ninashinda na mawazo vibaya nyumba nzito sipati usingi sina ham ya kula mpaka maisha nimeyachukia.
mie mwenzio kuanzia leo sitaki tena kusikia habari za mapenzi!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,648