KWA WALE WAKWALE SOMA kumi bora hapa


Masanilo

Masanilo

Platinum Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,295
Points
1,250
Masanilo

Masanilo

Platinum Member
Joined Oct 2, 2007
22,295 1,250
Ukitaka kujua msichana wa chuo hakutaki haya ndo majibu yake;
1. Baby 2taongea badae naingia lecture
2. Jamani hny ckuweza kupokea cmu nilikua kwenye kelele
3.Swety cna credit thats why cjajibu sms yk
4.2ko discxn ntaku beep badae dia
5.Cmu haikua na chaji jamani (hapo alikuzimia)
6.Nipo na kaka yng ucpige cmu
7.Nina presentation kesho ha2wezi kuonana
8.Room mate wangu anamgeni ucje leo
9.Nipo library nitakutafuta badae (kwa sauti ya chini) Upo hapo...
10.Baby nakusanya assignment usinitafute wk nzima baada ya wiki tenantakuwa napresentation hvyo ongezea wk nyngne ya kutonitafuta
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,983
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,983 1,500
Hahaaaaaaa namshukuru Mungu sijawahi kukutana na hizo saundi................. labda zianzie hapa chitchat.......... after all mi siyo kwale
 
Masanilo

Masanilo

Platinum Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,295
Points
1,250
Masanilo

Masanilo

Platinum Member
Joined Oct 2, 2007
22,295 1,250
Hahaaaaaaa namshukuru Mungu sijawahi kukutana na hizo saundi................. labda zianzie hapa chitchat.......... after all mi siyo kwale
JF nakuja nazo shortly
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 1,250
Hahaaaaaaa namshukuru Mungu sijawahi kukutana na hizo saundi................. labda zianzie hapa chitchat.......... after all mi siyo kwale
Mungi bana eti mimi siyo kwale wala njiwa!! Saizi unahaha kijana kila kona kupindua koloni la Erickb52 kwa snowhite bila kujali kama kijana hata ukimpora huyo babo akina cacico, Mamdenyi wanaweza kujitolea tehe tehe.

Filipo come this way upute uzoefu wako ulikuwa unapigisha sound kwa marejesho mpaka akalainika kiasi hicho.

Babu Asprin uzi huu unakuhusu kwanza kama mgaguzi pili mauzoefu yako katika ngimbila zako tehe teh.

King'asti anatuhuma mkuu Paw kwa hiyo muwe makini kulimwa ban ushahidi AshaDii katusaidia.
 
Last edited by a moderator:
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,983
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,983 1,500
Mungi bana eti mimi siyo kwale wala njiwa!! Saizi unahaha kijana kila kona kupindua koloni la Erickb52 kwa snowhite bila kujali kama kijana hata ukimpora huyo babo akina cacico, Mamndemy wanaweza kujitolea tehe tehe.

Filipo come this way upute uzoefu wako ulikuwa unapigisha sound kwa marejesho mpaka akalainika kiasi hicho.

Babu Asprin uzi huu unakuhusu kwanza kama mgaguzi pili mauzoefu yako katika ngimbila zako tehe teh.

King'asti anatuhuma mkuu Paw kwa hiyo muwe makini kulimwa ban ushahidi AshaDii katusaidia.
Mkuu Mzee wa Rula mi siyo kwale.............. kwanza hata humu chitchat sijapigwa saundi......... si umeona nilirusha ndoano kwa Lily Flower kitu ikanasa pale pale hahaaaaaaa........ Chezeya Mungi weye
 
Last edited by a moderator:
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Hizi sound babkubwa.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,242
Points
1,500
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,242 1,500
1. Baby 2taongea badae naingia lecture
2. Jamani hny ckuweza kupokea cmu nilikua kwenye kelele
3.Swety cna credit thats why cjajibu sms yk
4.2ko discxn ntaku beep badae dia
Hizo juu hapo ni kuwa kuna kitu anajua anaweza benefit kwako. Hataki upotee moja kwa moja, anataka uwepo hadi pale atakapokuwa na hitaji ambalo unaweza li solve (for apparently kicha kuweka kwenye kona ambayo anajuwa akutokee vipi na utashindwa furukuta); siku hio akikuomba kitu kama huna utamaliza washikaji wote kuomba support.

Ushahidi the use of those enduring words za 'swt', 'hun', 'baby' - Wasichana wengi wa chuo kama anajihusisha na kutoa kauli hizo wengi huwa na dharau. Kama hakutaki HAKUBEMBELEZI kwa hayo maneno ya kukutia moyo... Lol


5.Cmu haikua na chaji jamani (hapo alikuzimia)
6.Nipo na kaka yng ucpige cmu
7.Nina presentation kesho ha2wezi kuonana
8.Room mate wangu anamgeni ucje leo
Huyu hakutaki period! Tena kakuambia/kakuonesha kuwa hakutaki but wewe ni king'ang'anizi! Hizo kauli hazina hopes kabisa kwa msakaji.

9.Nipo library nitakutafuta badae (kwa sauti ya chini) Upo hapo...
Huyu kweli atakutafuta, walau kukutia moyo...

10.Baby nakusanya assignment usinitafute wk nzima baada ya wiki tenantakuwa napresentation hvyo ongezea wk nyngne ya kutonitafuta.
Kakuweka pending... Unaweza fanikiwa.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Mbaya zaidi ukute mkaka alimaliza chuo mwaka jana na ndo kazi hajapata. Akija kagombea daladala za kwao mbagala (kwa mjomba wa binamu yake),hadi ashuke hall three ananuka mbuzi sio mbuzi. Na deodorant hana hata hela ya kununulia. Lazma uambiwe usije hahahaha.

Kuna jamaa udsm aliambiwa vile huna kazi usihangaike kuja chuo kuniona. Akajihesabia kibuti.
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
7,136
Points
2,000
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
7,136 2,000
Inakuwaje sie wengine hivyo videmu vya vyuo ndio vinatupigia misele mpaka wives wanastuka?
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
Poleni, iyo kitu ilinitokea Nikiwa chuo mwaka wa pili
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,806
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,806 2,000
Mungi bana eti mimi siyo kwale wala njiwa!! Saizi unahaha kijana kila kona kupindua koloni la Erickb52 kwa snowhite bila kujali kama kijana hata ukimpora huyo babo akina cacico, Mamdenyi wanaweza kujitolea tehe tehe.

Filipo come this way upute uzoefu wako ulikuwa unapigisha sound kwa marejesho mpaka akalainika kiasi hicho.

Babu Asprin uzi huu unakuhusu kwanza kama mgaguzi pili mauzoefu yako katika ngimbila zako tehe teh.

King'asti anatuhuma mkuu Paw kwa hiyo muwe makini kulimwa ban ushahidi AshaDii katusaidia.
Mzee wa Rula hebu nyoosha maelezo hapo kwnye bold!isijie ikawa Erickb52 kashatangza ufalme hapa!mi navojua alikuwa anataka kuoa dadangu FP kaka zetu Chimunguru, moto2012 walipomtajia mahari akachapa lapa!sasa leo tena vijeeeee?
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
Ukitaka kujua msichana wa chuo hakutaki haya ndo majibu yake;
8.Room mate wangu anamgeni ucje leo
Hapa kuna kauongo kalikoenda shule...kama roommate kaweza kutembelewa, why not her?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 1,250
Mzee wa Rula hebu nyoosha maelezo hapo kwnye bold!isijie ikawa Erickb52 kashatangza ufalme hapa!mi navojua alikuwa anataka kuoa dadangu FP kaka zetu Chimunguru, moto2012 walipomtajia mahari akachapa lapa!sasa leo tena vijeeeee?
Kwani anachelewa, ndiyo wale ukimchekea tu anakwambia si tayari. Shauri yako mimi siendelei maana kama huji kosma hata picha utakuwa huoni?????? Erickb52 hebu njoo hapa ukane haya niyasemayo maana ulijitapa sana siku ile vinginevyo useme kama ndofyu ilikuwa ipo kichwani mwako tehe tehe tehe.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,295,847
Members 498,410
Posts 31,225,240
Top