Daah aise samahani mkuu sikuiona hii ndiyo naiona leo, nashukuru sana kwa hii comment yako iliyojaa positivity and yes Amen to that.Wengi huwa hawapendi sana kusikia jibu kama hili, sijajua shida ni nini. Wapo wadada na wakaka wamejitunza vizuri tu. Na Mungu akikujalia ukapata mume ambaye naye hajawahi jihusisha na wanawake na mwenye hofu ya Mungu NDOA inakuwa nzuri mno. Mnajifunza wote, hata kujifunza tu pamoja kunakuwa pia jambo zuri na la kuvutia.
Na jambo kubwa kuliko yote yaani kichwani mnakuwa hamna kumbukumbu za watu wengine.
Kuna msg nimeiona hapo juu mdogo wangu...[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] nini tena kaka
Ameeeen!!My number one rule is NO SEX BEFORE MARRIAGE, akiona hawezi njia nyeupe wanawake wapo wengi sana tu.
[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85] mweeKuna msg nimeiona hapo juu mdogo wangu...
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaa
Niliimiss hii.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaa
Rudisha ile Avatar bana
My number one rule is NO SEX BEFORE MARRIAGE, akiona hawezi njia nyeupe wanawake wapo wengi sana tu.
Oohh ngoja na mimi niiweke ili wewe uitoeNiliimiss hii.
[emoji23]Oohh ngoja na mimi niiweke ili wewe uitoe
Teh jamani, mie nilikuwa nachangamsha genge tu mwee.Mdogo wangu. Mimi kama kaka hii sheria nimeipitisha.
Mungu akusimamie
Ila haitekelezeki
Sent using Jamii Forums mobile app
Tumeipitisha wote mkuu. No kunjunja before marriage!Mdogo wangu. Mimi kama kaka hii sheria nimeipitisha.
Mungu akusimamie
Ila haitekelezeki
Sent using Jamii Forums mobile app
Kujicontrol oyeeeeeeeeeeee
Oyeeeeeh!Kujicontrol oyeeeeeeeeeeee
Kujicontrol oyeeeeeeeeeeee
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] haki akili zenu mnazijua wenyeweOyeeeeeh!
Utaani dada mdogo umeanza lini? Kaza hivyo hivyo paka ndoa.Teh jamani, mie nilikuwa nachangamsha genge tu mwee.
Kabisaa brother.Tumeipitisha wote mkuu. No kunjunja before marriage!