• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kwa wale wa sua

B

badface_kay

Member
Joined
Mar 4, 2017
Messages
18
Points
45
B

badface_kay

Member
Joined Mar 4, 2017
18 45
Jamani kwa wale wa sua ambao mmekua admitted kwa mwaka wa masomo 2017/2018 au ambao wanaendelea naomba kuuliza eti semister ya kwanza gharama zipoje yan ada na mengneyo msaada tafadhalin ndugu mana hata sielew tu
 

Forum statistics

Threads 1,406,702
Members 532,424
Posts 34,524,066
Top