Kwa wale tuliosoma Ikoromije Shule ya Msingi Misungwi.

Kwa wale tuliosoma Ikoromije Shule ya Msingi Misungwi.

Zero Hours

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Posts
12,942
Reaction score
18,693
f6a1a58f43205e69a34bee8bd96e022e.jpg


Kwale tuliosoma koromije shule ya msingi naomba tukutane hapa.
 
Hapa hakuna hata mmoja aliyesoma Ikolomije p/s wote mnafurahisha jukwaa tu naomba mnitajie majina ya walimu ya kuanzia mwaka 1984 mpaka 1999
 
namkumbuka sana yule mwalimu wa taaluma ..
alikua anapiga bakora balaa..alikua anafundisha hesabu..
kila siku daudi lalikua ni lazima achezee bakola kisa hesabu
 
namkumbuka sana yule mwalimu wa taaluma ..
alikua anapiga bakora balaa..alikua anafundisha hesabu..
kila siku daudi lalikua ni lazima achezee bakola kisa hesabu
Yet ni mkuu wa daresalama[emoji3][emoji16]lazima wewe ni waziri wa elimu aisee maana ulikuwaga hukosei kitu!! Hata mwalimu alikuwa anakuomba umsaidie kutufundisha kikatoliki.
 
Hapa hakuna hata mmoja aliyesoma Ikolomije p/s wote mnafurahisha jukwaa tu naomba mnitajie majina ya walimu ya kuanzia mwaka 1984 mpaka 1999
Naanza:
1.daud bashite
2.paul makonda
3.gwajima
4.endelea mkuu.....list ni ndefu ,Ila kuna mwanafunzi mmoja alikuea kilaza haswa...alikuwa anafeli kila darasa...lanne fa fa fa,lasaba fa fa fa.cjui huko mbele kama aliendelea na masomo yoyote...
 
Mimi nimesoma Ikolomije, shule nzima ilikuwa inamfaham kilaza Daudi mwana wa Bashite kwa ubashite wake
 
Yet ni mkuu wa daresalama[emoji3][emoji16]lazima wewe ni waziri wa elimu aisee maana ulikuwaga hukosei kitu!! Hata mwalimu alikuwa anakuomba umsaidie kutufundisha kikatoliki.
mkuu hili swala ni la kweli kabisa...huyu ndugu daudi alishindikana tangu zamani.....alaf alikua mbishi sijapata ona
 
mkuu hili swala ni la kweli kabisa...huyu ndugu daudi alishindikana tangu zamani.....alaf alikua mbishi sijapata ona
Mi namjua si ndo maana anawapelekapeleka mpaka leo alizaliwa na nyota ya umaarufu yaani.sasa hivi mpaka USA wanamjua ila wewe kipanga wetu anakujua nani?
 
Mi namjua si ndo maana anawapelekapeleka mpaka leo alizaliwa na nyota ya umaarufu yaani.sasa hivi mpaka USA wanamjua ila wewe kipanga wetu anakujua nani?
kwahio ww unaishi ili ujulikane???
 
Back
Top Bottom