Kwa wale ambao hawajawahi kufika Bagamoyo, huu ndio muonekano wa Bandarini


Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
4,975
Likes
830
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
4,975 830 280
Nimeshatesa saaaana hapo
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,820
Likes
9,245
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,820 9,245 280
Nilikula samaki wa kukaanga hapo, halafu kutoka hapo kwenda kwa mama muuza sio mbali, mwendo wa dakika Tu.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
18,362
Likes
24,533
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
18,362 24,533 280
Niliendaga kwa mganga zamaniiiii..........
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,191
Likes
47,975
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,191 47,975 280
Nimekumbuka mbali sana,samaki wa hapo ni watamu sana.
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
3,979
Likes
2,258
Points
280
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
3,979 2,258 280
Kikwete kweli alikuwa kiongozi anayeona mbali. Yaani miaka 10 ya utawala wa kitalii, haya ndiyo mateso aliyowafanyia wana Bagamoyo kweli? Jamani hivi huyu akishitakiwa, atakuwa na makosa mangapi? Mi naona 199, nyie mnaonaje?
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
4,455
Likes
4,980
Points
280
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
4,455 4,980 280
Sikua na shida, zaidi nilienda kwa kumsindikiza mshkaji na hakuniambia kwamba anaenda kwa tawila.....
Lakini nili enjoy sana aiseee
Nasikia ukienda na kuku mweusi/mweupe wanachinja halafu hurudi naye maana kiendacho kwa mganga hakirudi. Alinisimulia ndugu mmoja tapeli wa uganga kuwa waganda waliliwa sana naye ila siku alipokamatwa nataka kufanya kitu kibaya na mke wa mtu, ilibidi akimbie usiku kuvuka mpaka.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
18,362
Likes
24,533
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
18,362 24,533 280
Nasikia ukienda na kuku mweusi/mweupe wanachinja halafu hurudi naye maana kiendacho kwa mganga hakirudi. Alinisimulia ndugu mmoja tapeli wa uganga kuwa waganda waliliwa sana naye ila siku alipokamatwa nataka kufanya kitu kibaya na mke wa mtu, ilibidi akimbie usiku kuvuka mpaka.
Dahhhh...
Mimi jilio yaona ni magumu sana hata kuyasimulia aiseeee.....
Kwakifupi wale jamaa ni matapele wa hatareee
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
4,455
Likes
4,980
Points
280
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
4,455 4,980 280
Dahhhh...
Mimi jilio yaona ni magumu sana hata kuyasimulia aiseeee.....
Kwakifupi wale jamaa ni matapele wa hatareee
Kuna mtu aliniambia aliambiwa inabidi afanye na mganga kinyume cha maumbile ili amalize ugumba? spooke kweli hiyo duniani. Je mtoto anapatikana huko? alikataa na yule jamaa after few months he died of Aids.
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,553
Likes
4,014
Points
280
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,553 4,014 280
Me Nilifika bagamoyo kipindi cha mkapa na kipindi cha Kikwete sikuamini kama ni mji anaotoka Raisi huku nikisikia paradise hotel zinamilikiwa zipo ovyo japo zimeenda juu
 

Forum statistics

Threads 1,235,066
Members 474,351
Posts 29,211,286