CharmingLady
JF-Expert Member
- Apr 16, 2012
- 18,304
- 12,999
- Thread starter
- #21
mimi nimeguswa na Injili ya leo "Angalieni msifanye wema wenu machoni pa watu ili mtazamwe nao......."
ukitaka kusali jifungie chumbani kwako uongee na baba yako wa Sirini atakusikia, siyo kupayuka ovyo....
Ukifunga siyo basi uso wote umepauka, kisa mfungo..... paka mafuta midomo yako, tembea unatabasamu.... Mungu wako atajua kwamba umefunga na atapokea sala zako.........
Tuwe na Kwaresma njema wapendwa...... tuba ya kweli ndo inayotakiwa
Ameen dada mkubwa.... Nimebarikiwa sana hapo kwenye blue!!!