Kwa Wakristo: Si vibaya tukashare misa ya leo

Kwa Wakristo: Si vibaya tukashare misa ya leo

Milele amina...kwa kweli ni misa nzuri sana na imekaa ki-imani zaidi...nafikiri ni kwa sababu ndio mwanzo wa kufunga
nilichojifunza, ambao huwa hawaendi kanisani siku za kawaida walionekana kwa wingi!
 
Hahahaaaa.....Mama Paroko mtarajiwa, leo Paroko katoa makavu watu wasijishebedue tu kupaka majivu bali wafanye toba ya kweli.
"Rarueni mioyo yenu na si mavazi yenu"
Mtume Paulo alisema "wakati ni sasa" kwahiyo ndugu nimejifunza kwa Mungu hakuna delay siku tunazofunga 40 haziishi tu pale Kwaresma inapoisha bali hizi siku 40 zinasimama kwa maisha yako yote. Nani anajua siku hata saa?
 
Nilikuwa hapo St. Joseph...Alalalalala watu wametapika vibaya mno....Nimebarikiwa vibaya mno..
 
Hahahaaaa.....Mama Paroko mtarajiwa, leo Paroko katoa makavu watu wasijishebedue tu kupaka majivu bali wafanye toba ya kweli.
"Rarueni mioyo yenu na si mavazi yenu"
Mtume Paulo alisema "wakati ni sasa" kwahiyo ndugu nimejifunza kwa Mungu hakuna delay siku tunazofunga 40 haziishi tu pale Kwaresma inapoisha bali hizi siku 40 zinasimama kwa maisha yako yote. Nani anajua siku hata saa?

Hakika hakuna mtu ajiuye siku wala saa....Paroko pia alisema kipindi hiki tusome Isaya 58 yote tujue maana ya kufunga....Full maupako leo..
 
Nilikuwa hapo St. Joseph...Alalalalala watu wametapika vibaya mno....Nimebarikiwa vibaya mno..

Na ile sala ya kukiri kuacha ushirikina mmesali au ndo hata hamkujua kilichoendelea ndani kwa ajili ya wingi wa watu?
 
i feel guilty sijasali...Bwana Yesu nisamehe bure. mwenye mabaki ya jivu anipake hapo kwenye avatar (just joking)....but seriously, i feel guilty..
 
Kuhusu neno lishasemwa hapo

Kanisa lilikuwa na watu wengi na ilikuwa misa yA mchana,hii inaashiria self emplyed ni wengi au mabosi kazini ni waelewa wamerhusu ibada wakati wa kazi!nimependa hilo
 
Hahahaaaa.....Mama Paroko mtarajiwa, leo Paroko katoa makavu watu wasijishebedue tu kupaka majivu bali wafanye toba ya kweli.
"Rarueni mioyo yenu na si mavazi yenu"
Mtume Paulo alisema "wakati ni sasa" kwahiyo ndugu nimejifunza kwa Mungu hakuna delay siku tunazofunga 40 haziishi tu pale Kwaresma inapoisha bali hizi siku 40 zinasimama kwa maisha yako yote. Nani anajua siku hata saa?

Hakika hakuna mtu ajiuye siku wala saa....Paroko pia alisema kipindi hiki tusome Isaya 58 yote tujue maana ya kufunga....Full maupako leo..
mimi nimeguswa na Injili ya leo "Angalieni msifanye wema wenu machoni pa watu ili mtazamwe nao......."
ukitaka kusali jifungie chumbani kwako uongee na baba yako wa Sirini atakusikia, siyo kupayuka ovyo....
Ukifunga siyo basi uso wote umepauka, kisa mfungo..... paka mafuta midomo yako, tembea unatabasamu.... Mungu wako atajua kwamba umefunga na atapokea sala zako.........
Tuwe na Kwaresma njema wapendwa...... tuba ya kweli ndo inayotakiwa
 
Milele amina...kwa kweli ni misa nzuri sana na imekaa ki-imani zaidi...nafikiri ni kwa sababu ndio mwanzo wa kufunga
nilichojifunza, ambao huwa hawaendi kanisani siku za kawaida walionekana kwa wingi!

Duh... makubwa...... Enhe somo la leo lilisemaje?????
 
Hahahaaaa.....Mama Paroko mtarajiwa, leo Paroko katoa makavu watu wasijishebedue tu kupaka majivu bali wafanye toba ya kweli.
"Rarueni mioyo yenu na si mavazi yenu"
Mtume Paulo alisema "wakati ni sasa" kwahiyo ndugu nimejifunza kwa Mungu hakuna delay siku tunazofunga 40 haziishi tu pale Kwaresma inapoisha bali hizi siku 40 zinasimama kwa maisha yako yote. Nani anajua siku hata saa?

Ameeeen..... Asante kwa somo zuri. Hakika nasi tumepata kitu!!!
 
i feel guilty sijasali...Bwana Yesu nisamehe bure. mwenye mabaki ya jivu anipake hapo kwenye avatar (just joking)....but seriously, i feel guilty..

Pole sana mamie.... Mungu atakusamehe!!!
 
Kuhusu neno lishasemwa hapo

Kanisa lilikuwa na watu wengi na ilikuwa misa yA mchana,hii inaashiria self emplyed ni wengi au mabosi kazini ni waelewa wamerhusu ibada wakati wa kazi!nimependa hilo

Ameen.... Mungu awabariki maboss wote waliowaruhusu wafanyakazi wao kwenda kwenye misa!!!
 
Back
Top Bottom