Kwa wakali wa draft

fungi

JF-Expert Member
Mar 18, 2014
2,524
2,000
Hapo inatakiwa acheze kete nyekundu ya kwanza kushoto, kisha ya pili inayofuatia, kisha ya tatu inayofuatia. Baada ya hapo anaenda kingi na kete ya pili kucheza kutoka kwenye mtililiko wa mwanzo.
Asipo sukuma hyo kete bas keshafungwa supa,kwa upande mwengine kwa hizo step wa blue asipokuwa makin anatoa droo
 

keikiu

JF-Expert Member
Jan 14, 2013
2,278
2,000
Hapo inatakiwa acheze kete nyekundu ya kwanza kushoto, kisha ya pili inayofuatia, kisha ya tatu inayofuatia. Baada ya hapo anaenda kingi na kete ya pili kucheza kutoka kwenye mtililiko wa mwanzo.
Kweli unalijua drafti mkuu
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
13,745
2,000
watu wanakupangia kete tena kama zilivyokuwa
ha ha! kwani lzm kucheza..?
hapo unaweza kwenda king lkn kuna kete unatakiwa uzitoe sadaka ili moja iiende okay hata ikienda hiyo king moja what will help you zaidi ya kutapatapa kama mfa maji!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom