Kwa wadau wa kipindi cha malumbano ya hoja ITV

Kwa wadau wa kipindi cha malumbano ya hoja ITV

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Posts
104,319
Reaction score
183,638
Malumbano ya hoja ni kipindi kinachojadili uchumi, siasa na michezo pale ITV. Nawajulisha wadau wajumbe wafuatao wamepita kura za maoni:

Aweda(CDM Mbulu), Asenga(CCM Ulanga), Kunambi(CCM Malinyi) na Marcus(CDM Moro mjini).Nitawaletea majina zaidi pindi niyapatapo na tuwatakie uchaguzi mwema come october.

Malumbano kuhamia mjengoni

Asante!
 
vp.1.Master Will?2.Gudi Gudi?3.Msafiri?4.Professor Maganga?5.Rais wa Bao?6.Gervas wa kutetea abiria?(CHAKUA)7.Bishagazi?
Bado nawafatilia mkuu bila kumsahau Majuto pale kibaha mjini. Rais wa bao anagombea udiwani sijapata matokeo.
 
Aisee kumbe watu wanamalengo ya muda mrefu kweli.
Yaani wamesoteaaa kuhudhuria kila Kipindi ili wauze kwanza Sura,kumbe wana lengo lao na mkakati wa Muda mrefu.
Hatimae yao yametimia,hahahah,kweli mjini mipango na sio kulalamika tu
Acha watumie fursa
 
Matefu (ccm ulanga kusini) na Majuto (ccm kibaha) wameangukia pua!
 
Asenga wa pakaya najua unapita humu tupia basi picha yako na wenzako mlioshinda kura za maoni bila kusahau ya Kasesela pale Rungwe( ccm)!
 
Asenga wa pakaya najua unapita humu tupia basi picha yako na wenzako mlioshinda kura za maoni bila kusahau ya Kasesela pale Rungwe( ccm)!

Asenga sidhani kama atazimudu campaign za Ukawa.huyu mkaka huwa anavaa scarf kama Mwingulu na utadhani amekunywa maji ya bendera ya ccm.ana ki aina fulani cha dharau kwa kujiona anajuwa sana hii nchi.yule kijana wa Makwaia kwenye Je tutafika ni mzuri kuliko Asenga.
 
Aisee kumbe watu wanamalengo ya muda mrefu kweli.
Yaani wamesoteaaa kuhudhuria kila Kipindi ili wauze kwanza Sura,kumbe wana lengo lao na mkakati wa Muda mrefu.
Hatimae yao yametimia,hahahah,kweli mjini mipango na sio kulalamika tu
Acha watumie fursa

Ni kweli...
 
Back
Top Bottom