Kwa wadada tu (wakaka hamhusiki hapa)

hahaa!michelle bwana,unanifurahisha sana.

salama huko???

Sikutegemea uwe active huku saa hizi??

Au ndo TF ndo wale wa sekunde hadi dakika kumi kazi mpaka baada ya wiki mbili???
 
no mane no hane....l.o.l
Sasa hujui........unafanya kitu cha hivi :mimba::mimba: then unapeleka hii kitu........hakuna cha mone ..hane wala nn.
 

Attachments

  • mbuzi.jpeg
    12.6 KB · Views: 52
Mi niache hapo hapo kwenye list.......... si unajua unaweka unabandua, sasa ukimbandua Hashy utaweka nn kama hakuna mtu kwenye list?

Na umri ndo huu, biological clock ina tick faster mno, Hashy nimemweka na super glue,by the time nambandua ntakuwa nimeshaweka mwingine..

Mwanamke akili bwana,unaweza shangaa 36 una mbwela mbwela tu mjini................lol
 
na mdau mmoja kasha nifundisha nikichelewa home nawaalika polisi.....basi hamna noma marangu mtoni poa na kuna wale mbuzi wetu wa kutosha pale.....pilau ukome kabisa
Now you are talking...........nimpigie Tarimo? aweke kilo ngapi? za kuchoma au kuchemsha?
 
na mdau mmoja kasha nifundisha nikichelewa home nawaalika polisi.....basi hamna noma marangu mtoni poa na kuna wale mbuzi wetu wa kutosha pale.....pilau ukome kabisa

Itakula kwako, ndo kosa kubwa ulilofanya kuruhusu mimi kuwa JF,hilo nalijua babu,utashangaa siku hiyo!!
 
salama huko???

Sikutegemea uwe active huku saa hizi??

Au ndo TF ndo wale wa sekunde hadi dakika kumi kazi mpaka baada ya wiki mbili???
Naomba niende pale TFF nikaulize kama huyu kijana anweza kuanzishiwa special programme ili aweze kuwa fit. Hiyo ni hatari sana
 
salama huko???

Sikutegemea uwe active huku saa hizi??

Au ndo TF ndo wale wa sekunde hadi dakika kumi kazi mpaka baada ya wiki mbili???

Hahahaa weww! TF mziki wake mnene. mp3 yake inaplay continuasly tena bila kuscrach. lol
 
naomba niende pale tff nikaulize kama huyu kijana anweza kuanzishiwa special programme ili aweze kuwa fit. Hiyo ni hatari sana

biggie,don waste yo time,jamaa yupo fit sanaa.
 
Mimi na Hashy tunapenda ya kuchoma ndo inaenda vizuri na Konyagi ati!!
Ngoja kwanza.......sasa hii competion mbona kama nabaguliwa........yani ndo tumeanza tu, unakuwa msenajiwa Hashy?!
 
Mimi na Hashy tunapenda ya kuchoma ndo inaenda vizuri na Konyagi ati!!

vere xperienced nazidi kufa kwako ka jamaa yangu mmoja kwenye li sredi lake la lizzy
halafu huwa nakupenda maradufu nikisha kunywa mizinga miwili sijui kwanini?
 
Wewe ni ndaza kapime ukimwi kabla ya kumpoteza masai inelekea vimidola vyake vimekupagawisha wakati ulikuwa huko uswazi na jamaa kibao sasa umeona mwezi na jua unashindwa kuchagua nikipi kinachofaa kwa maisha yako!!huu nimtazamo wangu kwakuwa nipo kwenye jamiiforums my great network!!
 
hahahahahaaa!!!basi tutaona kama mtakubaliana kwenye kuzoa kinyesi..........nani anazoa? wewe au Michelle?

Mimi ndo nazoa,wajibu wangu huo, shangazi yangu mngoni alinifundisha..................l.o.l
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…