Kwa wa kike!

  • Thread starter Analogia Malenga
  • Start date

Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,102
Likes
22
Points
135
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,102 22 135
Hi! Mimi ni tz boy nina 22yrs. Urefu ft 6 kasoro inch 3. Mng'avu. Natafuta msichana au mmama wa kutoka nae. All u want do, do fo luv(2pac)
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,266
Likes
5,808
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,266 5,808 280
tafuta maisha yako ya baadae kwanza achana na majimama unayotaka kutoka nao
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,092
Likes
18
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,092 18 135
Usingesema wa kike tu ningekupa mmojawapo lakini kwa vile umebagua endelea na msoto wako mwanangu.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,138
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,138 280
kijana majimama yanahitaji ujue kupiga mzigo kweli kweli....je utaweza kijana?
 
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,102
Likes
22
Points
135
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,102 22 135
kijana majimama yanahitaji ujue kupiga mzigo kweli kweli....je utaweza kijana?
kuweza na weza. Ila mbona mnabase kwa wamama tu wakati mi nataka wa kike yeyote ila sijalishi umri?
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,092
Likes
18
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,092 18 135
mwanangu realness uwe na adabu. Kwanini mimi sina mabinti akiwamo mama yako?
 
Hayajamani

Hayajamani

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
883
Likes
11
Points
35
Age
38
Hayajamani

Hayajamani

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
883 11 35
Computer yangu ina matatizo nimejikuta imefungua hii page! napita tu ila mi ni 7" full libido, txt me
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,127
Likes
2,853
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,127 2,853 280
Hi! Mimi ni tz boy nina 22yrs. Natafuta mmama wa kutoka nae.
Lord have mercy on us.
You are supposed to be either in secondary school (a Level), or in a university somewhere. Why ruin your life like this?
 
P

pure piurity

Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
5
Likes
0
Points
0
P

pure piurity

Member
Joined Nov 23, 2012
5 0 0
Hahahahaha mmama tena waleo jamani hawaaaaaa hatari
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,353
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,353 280
na kabamia kako nikupeleke wapi mie?
Shule huna, hela huna, akili huna hata adabu huna.
Ungekuwa na adabu maneno yako ya upuuzi ungeyaficha mfukoni hadi hapo utakapo zima pc yako
Hi! Mimi ni tz boy nina 22yrs. Urefu ft 6 kasoro inch 3. Mng'avu. Natafuta msichana au mmama wa kutoka nae. All u want do, do fo luv(2pac)
 

Forum statistics

Threads 1,213,804
Members 462,292
Posts 28,490,788