Kwa ulinzi wa simu na computer yako

Kwa ulinzi wa simu na computer yako

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Posts
4,516
Reaction score
10,444
Sasa unaweza kulinda vifaa vyako vya umeme kama simu, computer, friji na mashine nyingine za umeme tumia nano protech spray itakayolinda kifaa chako kwa mwaka mzima.
Tunapatikana mtaa wa ungoni, kariakoo Dsm, karibuni
0763360512
FB_IMG_1544678471362.jpeg
View attachment NANOPROTECH.cz Electric ( 360 X 480 ).mp4
 
Karibuni ndugu zangu kwa maswali au maelezo kuhusu bidhaa hii ya kisasa inayolinda mali zako usisite kuwasiliana nasi.
 
Mkuu nimeeleza hapo juu nauza nano protech spray ni maalum kulinda vifaa vya umeme dhidi ya athari ya maji, cheki hii video utaelewa inavyofanya kazi
yank hujaelezea unachokiuza?
 
Back
Top Bottom