Kwa taarifa yako... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa taarifa yako...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ibrahimovic, May 15, 2011.

  1. Ibrahimovic

    Ibrahimovic Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawezaje kutarajia watoto wema?
    Tom & Jerry muda wote wanagombana.,
    Tarzan anatembea almost uchi.,
    Cinderella anarudi nyumbani usiku wa manane.,
    Aladdin ndio mfalme wa wezi.,
    Batman anaendesha kwa speed ya 320km/h.,
    Sleeping Beauty muda wote anashinda amelala.,
    Snow White anaishi na wanaume saba!!! So tusishangae watoto wetu wanapokuwa watukutu coz yote haya wanajifunza kutoka kwenye fairy tales..
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Aisee,
    Utanifanya sasa ninunue kanda za Kiduku za mZEE WA mSOGA NIWAWEKEE WANANGU!
     
  3. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nani tena sio mkwèré huyo? Naye ana kanda zake basi ****** ni noma.
    Usishangae hapo kwenye nyota nimeliandika jina lake na limefichwa.
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2014
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,916
    Likes Received: 3,182
    Trophy Points: 280
    Kwa ulimwengu wa sasa tushachelewa sana maana wanazaliwa wakiwa wanajua kila kitu!
     
  5. N

    Nndu wa Selote JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2014
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Good analysis ! Vipi kuhusu Kirikou ?
     
  6. Mchosis

    Mchosis Senior Member

    #6
    May 6, 2014
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Vya wazungu vinaponza sana tusipoenda kwa tahadhari
     
Loading...