Kwa nini wanawake wengi


kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,858
Likes
859
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,858 859 280
Pindi wakiwa wamewakosea wazazi wao, ni vigumu sana kuwapigia magoti na kuwaomba msamaha ili wasamehewe.
Cha ajabu ni wepesi sana kuwapigia magoti waume zao, mabwana zao.

Napata tabu sana kuelewa, hivi huwa wanaomba misamaha ya kweli au udelila tu.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Mhhhhhhhh
 
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,134
Likes
285
Points
180
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,134 285 180
Wanakuja wenyewe....:thumbup:
 
A

amonly

Member
Joined
Nov 20, 2012
Messages
61
Likes
2
Points
15
A

amonly

Member
Joined Nov 20, 2012
61 2 15
Ujue mimi wanawake huwa siwaelewi, utakuta wanawake wengi kichwani kajitengeneza nywele zake kwa bei mbaya pamoja na nguo zake za bei mbaya, angalia sasa watoto wao jinsi mavazi ya sagula sagula tandika yanavyo watoa.
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,590
Likes
31,145
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,590 31,145 280
hivi ulishakosea mzazi wewe ukaona kweli imemkera... mmh nadhani me nipo tofauti kabisa kuliko nimuudhi mzazi wangu loh usingizi nakosa sipendi kabisa na mpaka anisamaehe ......... mpenzi wangu nikiamua siombii msamaha...
 
log10

log10

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2013
Messages
346
Likes
89
Points
45
log10

log10

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2013
346 89 45
Ujue mimi wanawake huwa siwaelewi, utakuta wanawake wengi kichwani kajitengeneza nywele zake kwa bei mbaya pamoja na nguo zake za bei mbaya, angalia sasa watoto wao jinsi mavazi ya sagula sagula tandika yanavyo watoa.
ndo kusema mwalim wao kafa au kichaa?
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,590
Likes
31,145
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,590 31,145 280
Ujue mimi wanawake huwa siwaelewi, utakuta wanawake wengi kichwani kajitengeneza nywele zake kwa bei mbaya pamoja na nguo zake za bei mbaya, angalia sasa watoto wao jinsi mavazi ya sagula sagula tandika yanavyo watoa.
mbona unabadilisha mada wewe?
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Sasa inategemea na kosa ulilomkosea mzazi,kwani kuomba msamaha lazima upige magoti??mim sjawah kumpigia magoti mwanaume wao ndio hunipigiaa
 
Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
649
Likes
50
Points
45
Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
649 50 45
Unawazungumzia hawa ambao wanavaa sketi fupi anatumia kutwa nzima kuivuta vuta chini ama kina nani?
 
telitaibi

telitaibi

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
552
Likes
2
Points
35
Age
35
telitaibi

telitaibi

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
552 2 35
wewe ukipigaga unakuwa unampigia nani labda tuanze na wewe kwanza
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,806
Likes
16,605
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,806 16,605 280
Upendo wa mzazi na wa mume ni vitu tofaut,mzazi hata umkosee vipi hawezi kukuacha mfano mdogo ni yule mwanampotevu pamoja na yote aliyofanya babae alimpokea na karamu alimfanyia. Ni tofauti kabisa na mume ama mpenzi ambae mda wowote anaeza kukatisha uhusiano,ndo mana wakati mwingine tunajitahidi kua wanyenyekevu kwao...
 
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,249
Likes
61
Points
145
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,249 61 145
hivi ulishakosea mzazi wewe ukaona kweli imemkera... mmh nadhani me nipo tofauti kabisa kuliko nimuudhi mzazi wangu loh usingizi nakosa sipendi kabisa na mpaka anisamaehe ......... mpenzi wangu nikiamua siombii msamaha...
atakupiga na bastola chezea mangi wewe
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,893
Likes
447
Points
180
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,893 447 180
kwamtoro nafikiri hili ni tatizo la pande zote mbili kwani hata wanaume wenyewe sijwahi kuona mwanume anamwomba msamaha mzazi wake akiwa kapiga magoti au anambembelza mzazi wake huku analia :A S cry: :A S cry:lakini kwa wake/wapenzi wao magoti hupigwa na kilio :A S cry: :A S cry:hutolewa sasa hapo sijui :noidea: :noidea: :noidea:nini kinamotivate hayo hasa kwa wapenzi na sio wazazi!!!!!!!!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
kwamtoro kama demu wako amekupigia magoti we msamehe tu acha longolongo
 
Last edited by a moderator:
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
3,016
Likes
1,442
Points
280
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
3,016 1,442 280
Wengine hatuko hivo nadhani ni tabia ya mtu tu
 
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2008
Messages
1,920
Likes
49
Points
145
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2008
1,920 49 145
Ujue mimi wanawake huwa siwaelewi, utakuta wanawake wengi kichwani kajitengeneza nywele zake kwa bei mbaya pamoja na nguo zake za bei mbaya, angalia sasa watoto wao jinsi mavazi ya sagula sagula tandika yanavyo watoa.
Changia mada!!
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,859
Likes
185
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,859 185 160
inategemeana na ntu na ntu. Na sio tabia ya wanawake bali binadam na hii inajengwa na mfumo wa kimaisha. Tangu udogo nilipomkosea mzazi msamaha niliupata baada ya fimbo hata ningekesha nikiomba fimbo zilitangulia. Mtaani ninaambiwa mwanamke hapigwi (japo wengne wameambiwa tofauti) na nilijijenga hvyo.
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935