Kwa nini wanawake wanashusha hadhi PAPUCHI zao??!!

lup

JF-Expert Member
Apr 23, 2015
2,291
2,000
Kwa ndugu zatu waisilamu hongereni kwa mafungo ..
Niende kwenye hoja tajwa.,nimesikia wanawake wengi pale wanapokosewa au wanapotaka kuongea kitu cha kushusha thamani huwa wanatumia neno LA papuchi
.mfano.. Mwanamke anakujibu kwa jazba kali 'usilinitee mazoea ya kiknuma..." Au usiniletee uknuma(wako) mimi" na unakuta MTU anayemwambia ni me au ke mwezake...
Hivi hawajui kuwa sisi wanaume tumawajegeaga hadi nyumba ili watupatie hiyo kitu..au hajui jinsi tunavyoiona ya thamani hiyo kitu.. Hawajui kuna wanaume hadi huwa wanalia ili wapewe hiyo kitu...
Inamaana hata wao ambao wanazo na ndio zinawaweka mjini wengini inamaana hawaoni thamani yake au hakuna neno lingine LA kuonesha ubaya wa kile anachotaka kusema.
Yaani papuchi wanaishusha hadhi wakati ndio inafanya mambo makubwa sana na ya heshima kubwa,mfano kuleta watoto,kupunguza msongo wa mawazo na mengine mengi..
Tafadhari changia huku ukisema heshima ya papuchi unayoifahamu!
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
16,394
2,000
Hiyo ni kwakua qumer ina mizani mizuri ukiitamka kama tusi kushinda **** pia sura ya qumer inatisha kushinda ya ****.

Vile vile kwakua lengo la tusi ni kukufanya ujione inferior hivyo kufananishwa na kiungo cha kike ni sawa na kufanywa ujisikie inferior.

Nimeandika neno qumer mara nyingi mpaka nimedinda
 

lup

JF-Expert Member
Apr 23, 2015
2,291
2,000
Hiyo ni kwakua qumer ina mizani mizuri ukiitamka kama tusi kushinda **** pia sura ya qumer inatisha kushinda ya ****.

Vile vile kwakua lengo la tusi ni kukufanya ujione inferior hivyo kufananishwa na kiungo cha kike ni sawa na kufanywa ujisikie inferior.

Nimeandika neno qumer mara nyingi mpaka nimedinda
Kwa nini qumer itumike kama 2c hali ina heshima kuja sana na watu wanaitafuta
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,633
2,000
Papuchi nazo zinatofautiana....kuna kipapuchi....papuchi na mwisho mpapuchi.
 
  • Thanks
Reactions: lup

Tater

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
4,666
2,000
Nani kasema qumer ni matusi.. Hicho ni kiungo kama mdomo, sikio, pua, macho..!!

Ni jinsi wewe unavyolichukulia..!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom