Kwa nini wanawake wanakuwaga wachokozi hivi.....!

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,807
2,000


Jamaa karudi home akiwa amenuna baada ya kutofautiana na mwenzi wake...



Hapa mwenzi wake kaanza kumfanyia visa vya kumchokoza kimahaba



Hapa anamuonyesha makalio yake jinsi yalivyobinuka, lakini jamaa kauchuna tu




Hapa anamuonyesha mahipsi yake huku akimuangalia kiuchokozi



Hapa anamringishia kwa kumkatia mauno....



Jamaa uzalendo ukamshinda akamsogelea huku akiwa ametoa macho kodo kodo akiangalia makalio ya mpenzi wake



Akamrukia kwa mahaba na kumkumbatia na mabusu kem kem......

Mchezo mzima ukaishia 6x6

CC: charminglady, Asnam, amu, Tina, miss wa kinyaru, Tina, Chocs, Paloma, Preta
 
Last edited by a moderator:

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,108
2,000
hahahhaaaa Mtambuzi inawezekana huyo jamaa hadi apige starter maana key yake sio automatic hahahaaaa bila kusukuma gari haiwezi kuwaka, du ila hii imesukummwa muda mrefu aisee hadi ilipowaka mmmmhhhh
 
Last edited by a moderator:

CharmingLady

JF-Expert Member
Apr 16, 2012
18,110
2,000


Jamaa karudi home akiwa amenuna baada ya kutofautiana na mwenzi wake...



Hapa mwenzi wake kaanza kumfanyia visa vya kumchokoza kimahaba



Hapa anamuonyesha makalio yake jinsi yalivyobinuka, lakini jamaa kauchuna tu




Hapa anamuonyesha mahipsi yake huku akimuangalia kiuchokozi



Hapa anamringishia kwa kumkatia mauno....



Jamaa uzalendo ukamshinda akamsogelea huku akiwa ametoa macho kodo kodo akiangalia makalio ya mpenzi wake



Akamrukia kwa mahaba na kumkumbatia na mabusu kem kem......

Mchezo mzima ukaishia 6x6

CC: charminglady, Asnam, amu, Tina, miss wa kinyaru, Tina, Chocs, Paloma, Preta

Chezeiya ke wewe...... Habanduki hapo hata kama kafura!!!!!! :A S-alert1: :A S-alert1: :A S-alert1:
 

snowhite

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
16,296
2,000
show wat ur mama gave yu is healthy recomended!
source watu8 sijui alisemaga wapi vileeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Last edited by a moderator:

snowhite

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
16,296
2,000
af we mzee hujitaki wewe hizi chabo chabo vyumbani kwa watu hizi kuna siku utapofuliwa macho.mwone miwani ile ka dume la kobe!mxiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiou!
 

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,807
2,000
af we mzee hujitaki wewe hizi chabo chabo vyumbani kwa watu hizi kuna siku utapofuliwa macho.mwone miwani ile ka dume la kobe!mxiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiou!
Ha ha ha ha haaaaaaa

Nilijua tu hutakosa la kusema kwa jinsi ulivyo mpana kama unga wa ngano.......... LOL
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
25,996
2,000
Hata kama huna ham lazima ashki zije haraka maana hakuna namna ni kutegeka tu.
 

TCleverly

JF-Expert Member
Feb 26, 2013
1,923
0


Jamaa karudi home akiwa amenuna baada ya kutofautiana na mwenzi wake...



Hapa mwenzi wake kaanza kumfanyia visa vya kumchokoza kimahaba



Hapa anamuonyesha makalio yake jinsi yalivyobinuka, lakini jamaa kauchuna tu




Hapa anamuonyesha mahipsi yake huku akimuangalia kiuchokozi



Hapa anamringishia kwa kumkatia mauno....



Jamaa uzalendo ukamshinda akamsogelea huku akiwa ametoa macho kodo kodo akiangalia makalio ya mpenzi wake



Akamrukia kwa mahaba na kumkumbatia na mabusu kem kem......

Mchezo mzima ukaishia 6x6

CC: charminglady, Asnam, amu, Tina, miss wa kinyaru, Tina, Chocs, Paloma, Preta

wanaume wawili tofauti hao,huyo alielainika ni DRAKE huyo alinuna simjui nani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom