Kwa nini tunafuatana fuatana kama kumbi kumbi??

Kwa nini tunafuatana fuatana kama kumbi kumbi??

Golden Mpoleeee

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Posts
572
Reaction score
206
Tujadili. kwa nini watu wengine hupenda kujifanya wajuaji na lile wanalojua ndio jibu la watu woote. watu wakimuona Golden mpoleee anajiachia au memba mwingine ajijiachia utasikia ooooh mwanaume. oooh mcharuko. oooh uelewa mdogo. dunia kijiji sasa hata wanawake tunaweza. nani anakupa hio haki ya kumwambia GM ni hivo? kama huko kwenu ww ndio mwamuz yaishiage huko huko tusileteane haya mambo jf. watu wengi wamejaa unafiki. ukiongelea ku do utaseeeeeeeeemwa mpaka basi! hivi nyie watu mnataka kuniambia hua hamduu? mnataka kuniambia siruhusiwi kujiachia kila nikijisikia? aaaaiiii!!!


Golden mpoleeee, mbunge mtarajiiwa. mzuri na mpole.
 
Mtoto wakike unanikosha ww jamani bebi,ngoja nikutumie Vocha ya buku mbili,Mx
 
Great Golden Mpolee, take it easy.. Usiiruhusu hasira ikutawale..
 
GM angalia comments zako, jaribu ku neutralize, usiandike kana kwamba kuna mtu umedhamiria kumpelekea ujumbe. Kuna thread yako tulikuwa tunaijadili naona kama vile mods wameiondoa, and i think it was because of your commets, it's just like you've posted the thread for certain person that I can't mention any way! Just neutralize so that the thread is for all browsers. Sorry for any inconvenience caused. Thank you
 
Back
Top Bottom