Kwa nini simwamini kikwete? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini simwamini kikwete?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by IsangulaKG, Apr 21, 2012.

  1. IsangulaKG

    IsangulaKG Verified User

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 702
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Japo najitahidi kujiaminisha kuwa Kikwete atafanya maamuzi ambayo wao wanayaita 'Magumu' (Japo kiuhalisia ni jambo jepesi tu kwa kuwa si uamuzi mgumu kumdhibiti mwizi kama wewe si mwizi pia) , bado napata kigugumizi cha Imani kuwa huyu Jamaa atafanya maamuzi hayo;
    Alikaa Kimya na kuwasema 'vibaya' madaktari wetu,
    Ikashindikana, Kuvua gamba ndani ya miezi mitatu,
    Serikali yalia ukata, yu safarini kila mwezi mara tatu,
    Uchumi umezorota, vingozi kama machatu,
    Wanakwapua na kumeza mali zetu,
    Tunaishi kama watumwa, nchini mwetu,

    Akirudi safarini, Ikulu akaa tu!

    Huyu Huyu NDO tunamtegemea???

    Najiondoa kwenye kundi hilo!
     
Loading...