KWA NINI HILI HUTOKEA

Bigbootylover

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
2,844
2,000
Ni matumaini yangu mko salama salmini wakuu, kuna kitu huwa kinanishangaza sana, unaweza kuwa huna shida na mtu flani ukawa unamuona mara kwa mara lakini siku utakapomuhitaji tena unakuta una shida ya haraka au hata kama sio ya haraka unakuta mtu huyo au kitu hicho kinaadimika au anaadimika sana, huwa kuna nini hutokea hapa?
 

Queenever

JF-Expert Member
Aug 16, 2017
2,064
2,000
Ni kwa vile unakua unahitaji muda huo ndo mana,,ila kimsingi siku unazokua unamuona huyo MTU au kitu sio kila siku au kila saa,,ni kwavile tu unakua huna Shida naye
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
19,839
2,000
Kwa tunaotumia daladala, utakuta siku una haraka gari ndiyo linapaki kila kituo kama treni halafu mwendo wa kobe.

Na hapo hapo umelisubiria hilo basi zaidi ya saa
 

hearly

JF-Expert Member
Jun 19, 2014
41,036
2,000
hii huwa inatokea sana ...ndio maana waswahili kwa kulijua hilo wakasema usiache mbachao ""..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom