Kwa mwenye ufahamu na Course ya Optometry


S

sniperl123098

Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
26
Likes
6
Points
5
Age
23
S

sniperl123098

Member
Joined Sep 19, 2016
26 6 5
Optometry Kwa anaeijua kozi hii na kazi zake na chuo kinachotoa nilisikia KCMC inatoa.

Vipi wakuu inafaa kusoma kuna mdogo wangu anataka kusoma hatojutia?
 
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
520
Likes
334
Points
80
Age
50
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
520 334 80
Level gani unataka usome ?
 
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
612
Likes
418
Points
80
Age
49
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
612 418 80
Kaz yako kuchonga miwan Ina ajira
 
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
612
Likes
418
Points
80
Age
49
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
612 418 80
Wale wenye matatizo ya macho unawapima macho halafu unawachongea miwan kiajira ni nzur akasome
 
S

sniperl123098

Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
26
Likes
6
Points
5
Age
23
S

sniperl123098

Member
Joined Sep 19, 2016
26 6 5
Kibongo bongo hii koz ajira ni mahospitalini tu ama VP au kunasehem zingine
 
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
612
Likes
418
Points
80
Age
49
M

mashishanga

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
612 418 80
Hospitali ila unaweza kua na kafremu unapima watu miwan na kuuza
 
BAHARI J

BAHARI J

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2016
Messages
329
Likes
210
Points
60
Age
29
BAHARI J

BAHARI J

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2016
329 210 60
Nzuri je HGE INAKULA IYO COURSE
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,685