Kwa muktadha huu - ni nani msafi chadema?


H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
WanaJF,

Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikifanya uchunguzi kwa viongozi wa CHADEMA ili kuweza kutambua aliye msafi, ila matokeo ya uchunguzi wangu yamenishtua sana.

Uchunguzi wangu ulikuwa umezingatia protokali, hivyo nilianza na viongozi wa kitaifa kama awamu ya awali ya uchunguzi wangu.

Uchunguzi wangu ulimmilika mwenyekiti wa CHADEMA, bwana Mbowe, ambae kwa kipindi kirefu amekuwa akijipambanua kuwa ni muadilifu, ila kwa sasa mnafiki huo ameanikwa mbele ya umma na wote tunajua kuwa ni mchafu na mfuska. Haya ni baadhi tu ya MAOVU yanayofanywa na fuska huyo:

1) Ni mwenyekiti pekee wa chama cha siasa nchini ambae ameficha pesa Uswis.

2) Ni mwenyekiti pekee hapa nchini anae tembea (mahusiano ya kingono) na wabunge wa viti maalumu (matumizi mabaya ya madaraka).

3) Ni mwenyekiti pekee ambae hapendi demokrasia, hapendi ushindani wa kisiasa na hapendi kusikia mawazo mapya na chanya.

Baada ya kupata haya matokeo nilijiridhisha kuhitimisha kuwa, CHADEMA ndio chama chenye mwenyekiti bomu, kilaza na goigoi.

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, sidhani kama kuna haja ya kumpambanua kwa kuwa yeye mwenyewe amejianika kwa umma kuwa ni mtu ambae anaendekeza ngono,fisadi na pia ni mnafiki, mpika majungu na mlaghai.
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,730
Likes
3,427
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,730 3,427 280
Usitutoe kwenye key we bofoya,kaoge
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
189
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 189 160
single yako haiuzi ww poyoyoy
 
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
792
Likes
3
Points
0
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
792 3 0
slaa ana mchumba
mbowe ana kimada
lema anabaka
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
........
 
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
915
Likes
2
Points
33
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
915 2 33
Hawa viongozi wa Chadema ni sawa na mbwa mwitu kila mtu na tumbo lake,kila mmoja na mzigo wake, wanafanana na kutembea pamoja kwakuwa wote Wako polini.

Hawa viongozi wa Chadema hawapishani katika haya mauchafu ya kila aina yanayoibuliwa kila uchao.

Chadema ni mkokoteni wenye pancha hauwezi kupiga hatua tena.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
WanaJF,

Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikifanya uchunguzi kwa viongozi wa CHADEMA ili kuweza kutambua aliye msafi, ila matokeo ya uchunguzi wangu yamenishtua sana.

Uchunguzi wangu ulikuwa umezingatia protokali, hivyo nilianza na viongozi wa kitaifa kama awamu ya awali ya uchunguzi wangu.

Uchunguzi wangu ulimmilika mwenyekiti wa CHADEMA, bwana Mbowe, ambae kwa kipindi kirefu amekuwa akijipambanua kuwa ni muadilifu, ila kwa sasa mnafiki huo ameanikwa mbele ya umma na wote tunajua kuwa ni mchafu na mfuska. Haya ni baadhi tu ya MAOVU yanayofanywa na fuska huyo:

1) Ni mwenyekiti pekee wa chama cha siasa nchini ambae ameficha pesa Uswis.

2) Ni mwenyekiti pekee hapa nchini anae tembea (mahusiano ya kingono) na wabunge wa viti maalumu (matumizi mabaya ya madaraka).

3) Ni mwenyekiti pekee ambae hapendi demokrasia, hapendi ushindani wa kisiasa na hapendi kusikia mawazo mapya na chanya.

Baada ya kupata haya matokeo nilijiridhisha kuhitimisha kuwa, CHADEMA ndio chama chenye mwenyekiti bomu, kilaza na goigoi.

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, sidhani kama kuna haja ya kumpambanua kwa kuwa yeye mwenyewe amejianika kwa umma kuwa ni mtu ambae anaendekeza ngono,fisadi na pia ni mnafiki, mpika majungu na mlaghai.
We kweli ni punguani... Hiyo topic yako itadoda tu!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,184
Likes
55,790
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,184 55,790 280
huna lolote ! Mbona hatujakuona kule kwenye mizigo ?
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Hii nchi tuana kazi sana..na huyu ni naibu mwenyekiti wa chama...anaongea vitu ambavyo anatakiwa aongee mwenyekiti wa shina....na tena anaongea kwenye mtandao mkubwa kama jf.....anaongea kipindi ambacho kuna mjadala mkubwa kabisa wa kitaifa....HU NI UPUMBAVU wa hali ya juu
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Hawa viongozi wa Chadema ni sawa na mbwa mwitu kila mtu na tumbo lake,kila mmoja na mzigo wake, wanafanana na kutembea pamoja kwakuwa wote Wako polini.

Hawa viongozi wa Chadema hawapishani katika haya mauchafu ya kila aina yanayoibuliwa kila uchao.

Chadema ni mkokoteni wenye pancha hauwezi kupiga hatua tena.
Hii nchi tuana kazi sana..na huyu ni naibu mwenyekiti wa chama...anaongea vitu ambavyo anatakiwa aongee mwenyekiti wa shina....na tena anaongea kwenye mtandao mkubwa kama jf.....anaongea kipindi ambacho kuna mjadala mkubwa kabisa wa kitaifa....HU NI UPUMBAVU wa hali ya juu
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
slaa ana mchumba
mbowe ana kimada
lema anabaka
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
........
Hii nchi tuana kazi sana..na huyu ni naibu mwenyekiti wa chama...anaongea vitu ambavyo anatakiwa aongee mwenyekiti wa shina....na tena anaongea kwenye mtandao mkubwa kama jf.....anaongea kipindi ambacho kuna mjadala mkubwa kabisa wa kitaifa....HU NI UPUMBAVU wa hali ya juu
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,103
Likes
106
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,103 106 0
WanaJF,

Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikifanya uchunguzi kwa viongozi wa CHADEMA ili kuweza kutambua aliye msafi, ila matokeo ya uchunguzi wangu yamenishtua sana.

Uchunguzi wangu ulikuwa umezingatia protokali, hivyo nilianza na viongozi wa kitaifa kama awamu ya awali ya uchunguzi wangu.

Uchunguzi wangu ulimmilika mwenyekiti wa CHADEMA, bwana Mbowe, ambae kwa kipindi kirefu amekuwa akijipambanua kuwa ni muadilifu, ila kwa sasa mnafiki huo ameanikwa mbele ya umma na wote tunajua kuwa ni mchafu na mfuska. Haya ni baadhi tu ya MAOVU yanayofanywa na fuska huyo:

1) Ni mwenyekiti pekee wa chama cha siasa nchini ambae ameficha pesa Uswis.

2) Ni mwenyekiti pekee hapa nchini anae tembea (mahusiano ya kingono) na wabunge wa viti maalumu (matumizi mabaya ya madaraka).

3) Ni mwenyekiti pekee ambae hapendi demokrasia, hapendi ushindani wa kisiasa na hapendi kusikia mawazo mapya na chanya.

Baada ya kupata haya matokeo nilijiridhisha kuhitimisha kuwa, CHADEMA ndio chama chenye mwenyekiti bomu, kilaza na goigoi.

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, sidhani kama kuna haja ya kumpambanua kwa kuwa yeye mwenyewe amejianika kwa umma kuwa ni mtu ambae anaendekeza ngono,fisadi na pia ni mnafiki, mpika majungu na mlaghai.
Ha ha ha ha haaaa! Hivi kwa akili yako ndio unaamini kuwa kwa kuandika ulichokiandika utakuwa una-justfy uchafu wa viongozi wa chama mzigo (kwa kudai kuwa na wapinzani nao mizigo kwa hiyo bora tubaki na ccm)?
Single hiyo ime-flop hata kabla haijapakuliwa!
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,477
Likes
1,792
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,477 1,792 280
slaa ana mchumba
mbowe ana kimada
lema anabaka
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
........
Muoneeni huruma mtu wenu wa magogoni lazi akabadrishe damu kila baada yamiezi sita
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,477
Likes
1,792
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,477 1,792 280
WanaJF,

Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikifanya uchunguzi kwa viongozi wa CHADEMA ili kuweza kutambua aliye msafi, ila matokeo ya uchunguzi wangu yamenishtua sana.

Uchunguzi wangu ulikuwa umezingatia protokali, hivyo nilianza na viongozi wa kitaifa kama awamu ya awali ya uchunguzi wangu.

Uchunguzi wangu ulimmilika mwenyekiti wa CHADEMA, bwana Mbowe, ambae kwa kipindi kirefu amekuwa akijipambanua kuwa ni muadilifu, ila kwa sasa mnafiki huo ameanikwa mbele ya umma na wote tunajua kuwa ni mchafu na mfuska. Haya ni baadhi tu ya MAOVU yanayofanywa na fuska huyo:

1) Ni mwenyekiti pekee wa chama cha siasa nchini ambae ameficha pesa Uswis.

2) Ni mwenyekiti pekee hapa nchini anae tembea (mahusiano ya kingono) na wabunge wa viti maalumu (matumizi mabaya ya madaraka).

3) Ni mwenyekiti pekee ambae hapendi demokrasia, hapendi ushindani wa kisiasa na hapendi kusikia mawazo mapya na chanya.

Baada ya kupata haya matokeo nilijiridhisha kuhitimisha kuwa, CHADEMA ndio chama chenye mwenyekiti bomu, kilaza na goigoi.

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, sidhani kama kuna haja ya kumpambanua kwa kuwa yeye mwenyewe amejianika kwa umma kuwa ni mtu ambae anaendekeza ngono,fisadi na pia ni mnafiki, mpika majungu na mlaghai.
Akirudi mwenyekiti wa chama chako ha magamba alikokwenda kubadirsha damumambie ajitahidi basi kuachia ngazi akiwa salaama baada ya nchimbi kutoswa unafuaa ni wewe haifki marchi akuwa umetoswa huna p kushika
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
184
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 184 160
Hoja hapa ni nini????Watu wameuwawa na operator wenu wa tokomeza ujangil ww unafanya kaz yakujadili mtu!!!
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
HAMY-D,Zemarcopolo,Shelui,Taswira etc,tangu jana alfajiri anahangaika kupost mapishi yake!!! Tema mate na humu basi!!!
 
kamanda wa kamanda

kamanda wa kamanda

Senior Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
191
Likes
34
Points
45
kamanda wa kamanda

kamanda wa kamanda

Senior Member
Joined Oct 12, 2013
191 34 45
Na Babu sea yuko ndani kwa ajili ya nini? Na yule alie ibiwa hotelini kule moro alikua ni wa chama gani na Yule alie wai kua raisi na akaowa mke wa mramba ni wa chama gani? Au ndio Nyani aoni kundule?
 
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
2,048
Likes
947
Points
280
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
2,048 947 280
WanaJF,

Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikifanya uchunguzi kwa viongozi wa CHADEMA ili kuweza kutambua aliye msafi, ila matokeo ya uchunguzi wangu yamenishtua sana.

Uchunguzi wangu ulikuwa umezingatia protokali, hivyo nilianza na viongozi wa kitaifa kama awamu ya awali ya uchunguzi wangu.

Uchunguzi wangu ulimmilika mwenyekiti wa CHADEMA, bwana Mbowe, ambae kwa kipindi kirefu amekuwa akijipambanua kuwa ni muadilifu, ila kwa sasa mnafiki huo ameanikwa mbele ya umma na wote tunajua kuwa ni mchafu na mfuska. Haya ni baadhi tu ya MAOVU yanayofanywa na fuska huyo:

1) Ni mwenyekiti pekee wa chama cha siasa nchini ambae ameficha pesa Uswis.

2) Ni mwenyekiti pekee hapa nchini anae tembea (mahusiano ya kingono) na wabunge wa viti maalumu (matumizi mabaya ya madaraka).

3) Ni mwenyekiti pekee ambae hapendi demokrasia, hapendi ushindani wa kisiasa na hapendi kusikia mawazo mapya na chanya.

Baada ya kupata haya matokeo nilijiridhisha kuhitimisha kuwa, CHADEMA ndio chama chenye mwenyekiti bomu, kilaza na goigoi.

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, sidhani kama kuna haja ya kumpambanua kwa kuwa yeye mwenyewe amejianika kwa umma kuwa ni mtu ambae anaendekeza ngono,fisadi na pia ni mnafiki, mpika majungu na mlaghai.
katibu mkuu wizara ya maliasili na utalii ndio chanzo cha uchafu wote wa hapo wizarani sio anaishia Kagasheki peke yake kujiudhuru waliong'oe na hilo likatibu... yaani kaondoka Kagasheki sijui kama atabaki tembo hata mmoja nchi hii maana najua majangili yakiongozwa na yule katibu yatakuwa yanashangilia usiku huu
 
byembalilwa

byembalilwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,864
Likes
592
Points
280
Age
39
byembalilwa

byembalilwa

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,864 592 280
hiki ni chama cha wazinzi mi hatuwezi kuwapa nchi hata siku moja .
Lema anabaka.
Mbilinyi ana mchumba
Silaa ana kimada
Mbowe ana kimada
Nasari ana mchumba
halima ana mchumba
Zitto ana mchumba
,,,,,,,
 

Forum statistics

Threads 1,275,109
Members 490,908
Posts 30,532,856