Kwa mnaotoka mwenge kwenda ubungo tafuten njia nyingine tuko kwenye foleni 1hr nw.


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,019
Likes
8,875
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,019 8,875 280
Sisemi kwa ubaya
ila nahisi kuna wakati wanajeshi wanaitajika kuchapa makofi hawa askari wa baarabarani wapate akili kidogo
tuko njia ya kutoka mwenge kwenda ubungo wapendwa tumezima na kuwasha gari sasa ni 1hr na atujui cha zaidi ya kuona askari mmoja anaongoza magari upande mmoja tu

mbaya amewaona wanajeshi akawaruhusu kupita upande wa pile kitu ambacho akruhusiwi

anyway nakushauri kama aunapita njia hii usisubuthu kabisa mimba ya haja
 
L

Lusam

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
195
Likes
9
Points
0
L

Lusam

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
195 9 0
Tatizo sio Askari Bari ni Ujenzi wa barabara unaondelea
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,487