Kwa mliowahi kuumizwa na ndugu zenu

Kwa mliowahi kuumizwa na ndugu zenu

ugalila

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Posts
652
Reaction score
603
Nakumbuka nikiwa mdogo ndugu/wazazi kwa namna moja walininyanyasa sana kwani kuna vitu kama mtoto/mdogo walikuwa na uwezo wa kunisaidia ila walinipuuza, hali hiyo iliweza kunijenga nikapambana kwa nguvu zangu zote kujijenga kiuchumi na ilinifanya pia kujitenga sana na watu na ndugu zangu pia.

Sasa kwa sasa naona maumivu ya kujitenga na ndugu ni makubwa sana naomba msaada wenu wakuu, kwani sijisikii raha ya kumsaidia ndugu yangu kwani walishindwa kunisaidia kipindi ninakomaa kwa hiyo chuki niliyonayo ni kubwa mno mpaka najitahidi kuwaacha na maisha yao ila ndo hivyo ndugu yako lazima kuna vtu vinakuunganisha naye kama misiba, harusi nk nikiwaona napatwa na maumivu zaidi.

Je nifanyeje ili niweze kuondokana na huu mzigo?

Mliwasemeheje walezi wenu pale waliposhindwa kujitoa kwa ajili yako na walikuwa na uwezo?

Kama mnavyojua leo unaweza kuwa na uwezo ila kesho mambo yamebadilika hapa naona ndugu ambao walinitolea nje kipindi hicho nao wameshuka kiuchumi watoto wao na wao wenyewe wanahitaji msaada wangu wa hali na mali je nifanyeje niweze kuwa na roho ya huruma kwao?
 
Kuwa kama Msibani maiti akishazikwa ondokea makaburini,,harusini Bi harusi akiondoka ondoka na msafara wa bwana harusi,,,kumbuka chuki huzidi zaidi pale unapofanikiwa pia,,,hujawahi sikia baba John Terry anakunywa viroba halafu terry bonge la tajiri,,,kila MTU hula chake,,,jifanye unahuruma halafu wakusachi Kwa wireless
 
Ukimsaidia Mtu hata kama ndugu yako weka nia ya kumsaidia ili kutimiza mapenzi na Amri ya Mola ili upate thawabu na kheri nyingi hapo hata Asipothamini au kushukuru haitokuuma au pia utamsaidia hata kama hakukusaidia.

Kusaidia ndugu kwa kuwa alikusaidia au ili aje kukusaidia ni kosa la kiufundi tulifanyalo ndo maana lawama haziishi
 
Kuwa kama Msibani maiti akishazikwa ondokea makaburini,,harusini Bi harusi akiondoka ondoka na msafara wa bwana harusi,,,kumbuka chuki huzidi zaidi pale unapofanikiwa pia,,,hujawahi sikia baba John Terry anakunywa viroba halafu terry bonge la tajiri,,,kila MTU hula chake,,,jifanye unahuruma halafu wakusachi Kwa wireless
Nimeona hata kwa diamond naye , kusamehe sio mchezo nyie acheni tu haya maisha
 
Samehe 7*70 Ni wengi tumepitia mpaka mimi nilikufuru Mungu anisamehe lakini mwisho wa siku ndugu atabaki kuwa ndugu nawewe ukiwasamehe unajifungulia milango ya baraka chuki haitosaidia ghadhabu Ni juu ya Mungu sio wewe mwanadamu wasamehe alafu kaa utaona Mungu atayokufanyia Mkuu utashangaa
Ukishindwa tafuta msaada kwa wachungaji na mashekhe wakusaidie kuiondoa roho ya chuki hiyo
Nimeanza kuona hiyo , ndo maana nimeamua kuachia hiyo roho ya chuki
 
Ukimsaidia Mtu hata kama ndugu yako weka nia ya kumsaidia ili kutimiza mapenzi na Amri ya Mola ili upate thawabu na kheri nyingi hapo hata Asipothamini au kushukuru haitokuuma au pia utamsaidia hata kama hakukusaidia. Kusaidia ndugu kwa kuwa alikusaidia au ili aje kukusaidia ni kosa la kiufundi tulifanyalo ndo maana lawama haziishi
Hapa nashindwa kusaidia MTU ambae alishindwa kunisaidia kipindi nipo udogoni na walikuwa na nafasi ya kunisaidia
 
Hapa nashindwa kusaidia MTU ambae alishindwa kunisaidia kipindi nipo udogoni na walikuwa na nafasi ya kunisaidia

Ukisaidia kwa namna hiyo Inakuwa ni kurudisha ihsaan sio msaada kama vile kurudisha mkopo bank sio kuisaidia Bank.
 
Ukisaidia kwa namna hiyo Inakuwa ni kurudisha ihsaan sio msaada kama vile kurudisha mkopo bank sio kuisaidia Bank.
Tatizo bado sijaweza kuondoa hiyo chuki ndani yangu ila namuomba mungu iniishe
 
Ikiwa tumetoka kuadhimisha pasaka juzi kk hakuna kiumbe duniani kilionja usaliti na ufedhuri mkubwa kama yesu na yusuf naimani mwisho unajua nini kilifuatia lako nasema ni jepesi sana zaid wewe unataka kulikuza kuna mengi zaidi ya hilo
 
Once thing usipoweza kusamehe,Mungu naye hakusamehi kwani tunamkosea mengi. Jishushe,rudisha moyo wasaidie do it for yourself,si unaona huna hata amani.
 
Unazungumzia ndugu mie mama yangu mzazi pamoja na yote ninayo mfanyia lakini amekuwa akinitangaza ubaya mbaya hata kufikia kusema ninatuma vibaka wakaibe police ndio hela ninayompa na anapokea sina kinyongo naomba moja Kati ya mawili mungu anichukue duniani halafu ataonja pendo langu au mungu amuonyeshe umuhimu wangu nafanya biashara ya daladala nne bado hanielewwi
 
Nina story tofauti kidogo...nina kaka yangu.Niliwahi kulazwa na hakuwahi kunipigia hata simu ya pole.That was a last that broke a camels back..From that day,I dont give a damn about him.Life goes on..
 
Nina story tofauti kidogo...nina kaka yangu.Niliwahi kulazwa na hakuwahi kunipigia hata simu ya pole.That was a last that broke a camels back..From that day,I dont give a damn about him.Life goes on..
 
Nina story tofauti kidogo...nina kaka yangu.Niliwahi kulazwa na hakuwahi kunipigia hata simu ya pole.That was a last that broke a camels back..From that day,I dont give a damn about him.Life goes on..
Haya maisha acha tu, mtu kama huyo akipata matatizo usipomsaidia hizo lawama zake utajuta kumfahamu
 
Unazungumzia ndugu mie mama yangu mzazi pamoja na yote ninayo mfanyia lakini amekuwa akinitangaza ubaya mbaya hata kufikia kusema ninatuma vibaka wakaibe police ndio hela ninayompa na anapokea sina kinyongo naomba moja Kati ya mawili mungu anichukue duniani halafu ataonja pendo langu au mungu amuonyeshe umuhimu wangu nafanya biashara ya daladala nne bado hanielewwi
Hivi mzazi kama huyo unamsamehe vipi?? Yahitaji moyo wa ajabu kweli
 
Once thing usipoweza kusamehe,Mungu naye hakusamehi kwani tunamkosea mengi. Jishushe,rudisha moyo wasaidie do it for yourself,si unaona huna hata amani.
Sina amani kwa sababu tunakutana kama nikiwaacha wao na maisha yao mimi na yakwangu naamini amani itakuwa kubwa sanA
 
Ikiwa tumetoka kuadhimisha pasaka juzi kk hakuna kiumbe duniani kilionja usaliti na ufedhuri mkubwa kama yesu na yusuf naimani mwisho unajua nini kilifuatia lako nasema ni jepesi sana zaid wewe unataka kulikuza kuna mengi zaidi ya hilo
Ukumbuke bwana yesu ndio mkamilifu wengne tunajaribu kuwa wakamilifu, mpaka pale mungu atakapotupa upako wa kusamehe watu wana mengi mioyoni mwao basi tu
 
Back
Top Bottom