Tetra
JF-Expert Member
- Oct 5, 2012
- 1,526
- 771
Nimekuwa nikishangazwa sana na mila ya Wamasai ambapo katika ndoa yapo ya kustajabisha si kwa kizazi cha sasa tu.Iko hivi
::
Ukiwa mwanaume wa kimasai unaeshikilia mila,ukirudi kwako ukakuta mkuki nje ya nyumba yako (mlangoni) hiyo ni ishara kuwa ndani kuna mwanaume ana mkeo ndani wana-sex.
Unachotakiwa kufanya ni wewe kwenda nyumba nyingine unasimika mkuki nje ya nyumba ambayo mume hayupo.Mzunguko unaendelea na hakuna lawama.
::
Najiuliza,,hivi kile kinachoitwa Mapenzi ya dhati yana maana ipi?
=
::
Ukiwa mwanaume wa kimasai unaeshikilia mila,ukirudi kwako ukakuta mkuki nje ya nyumba yako (mlangoni) hiyo ni ishara kuwa ndani kuna mwanaume ana mkeo ndani wana-sex.
Unachotakiwa kufanya ni wewe kwenda nyumba nyingine unasimika mkuki nje ya nyumba ambayo mume hayupo.Mzunguko unaendelea na hakuna lawama.
::
Najiuliza,,hivi kile kinachoitwa Mapenzi ya dhati yana maana ipi?
=