Kwa Mfano Likitokea Nani Atafaa??

bryan2

JF-Expert Member
Jun 8, 2016
2,358
2,000
Nimejiuliza Swali kwa Mfano ikitokea wale wote waliowekwa nje ya uongozi kipindi hiki(Kutenguliwa) wakiamua kuanzisha chama chao cha Siasa Je...

Jina litapendeza kuitwa chama hicho?

Na Nani atafaa kuwa Mgombea wao Wa Uraisi?

Nimewaza Tu lakini ila Sidhani kama litaweza kutokea.
 

KING 360

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,999
2,000
Unadhani chama cha siasa kina kinaanzishwa kama kikundi cha vikoba sidhani kama inaweza tokea
 

Safari Safi

JF-Expert Member
Sep 1, 2016
2,697
2,000
Nimejiuliza Swali kwa Mfano ikitokea wale wote waliowekwa nje ya uongozi kipindi hiki(Kutenguliwa) wakiamua kuanzisha chama chao cha Siasa Je...

Jina litapendeza kuitwa chama hicho?

Na Nani atafaa kuwa Mgombea wao Wa Uraisi?

Nimewaza Tu lakini ila Sidhani kama litaweza kutokea.
waza kimya kimya, usiwaze kwa maandishi!
 

Kambaku

JF-Expert Member
Nov 12, 2011
3,357
2,000
Nadhani una maana kubwa zaidi ya ulichoandika! Wenye kuelewa wameelewa
 

Muharango

JF-Expert Member
Jul 2, 2016
1,664
2,000
Nimejiuliza Swali kwa Mfano ikitokea wale wote waliowekwa nje ya uongozi kipindi hiki(Kutenguliwa) wakiamua kuanzisha chama chao cha Siasa Je...

Jina litapendeza kuitwa chama hicho?

Na Nani atafaa kuwa Mgombea wao Wa Uraisi?

Nimewaza Tu lakini ila Sidhani kama litaweza kutokea.
Kwani hawakifahamu?
TLP -Tanzania Labour Party
 

Gne gner

JF-Expert Member
Nov 24, 2016
504
500
Nimejiuliza Swali kwa Mfano ikitokea wale wote waliowekwa nje ya uongozi kipindi hiki(Kutenguliwa) wakiamua kuanzisha chama chao cha Siasa Je...

Jina litapendeza kuitwa chama hicho?

Na Nani atafaa kuwa Mgombea wao Wa Uraisi?

Nimewaza Tu lakini ila Sidhani kama litaweza kutokea.
Ukiota ndoto hua unafanya na vitendo,,,,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom