kwa mawakala wa m-pesa,tigo pesa


Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
812
Points
500
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2009
812 500
Habari zenu wadau
Mimi ni mgeni kwenye hii biashara,naomba ushauri wa uzoefu kuhusu jambo moja,utachukua hatua gani endapo unapata mteja anataka kutoa hela kwenye akaunti yake,lakini anapokurushia wewe ili umpe cash,yeye anapata confirmation sms kutoka mtandao husika lakini wewe wakala hupati,utampa pesa au utamwambia asubiri upate sms hiyo?
 
U

Uzuri

Member
Joined
Dec 31, 2008
Messages
44
Points
95
U

Uzuri

Member
Joined Dec 31, 2008
44 95
ww huruhisiwi kutoa pesa mpaka upate sms,..wengine wanachofanya ni kuchukua cmu ya mteja na kunakili namba ya muamala..then anampa helaa
 
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
812
Points
500
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2009
812 500
ww huruhisiwi kutoa pesa mpaka upate sms,..wengine wanachofanya ni kuchukua cmu ya mteja na kunakili namba ya muamala..then anampa helaa
Kunakili namba ya muamala inakusaidia nini,unaitumia vipi hiyo namba?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Kunakili namba ya muamala inakusaidia nini,unaitumia vipi hiyo namba?
Just in case mambo yakienda sivyo unakuwa na sehemu ya kuanzia kufanya follow up kwa service provider wako kwa kuwa namba ya muamala inatolewa na service provider i.e vodacom or tiGO
 
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
812
Points
500
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2009
812 500
Just in case mambo yakienda sivyo unakuwa na sehemu ya kuanzia kufanya follow up kwa service provider wako kwa kuwa namba ya muamala inatolewa na service provider i.e vodacom or tiGO
Asante kiongozi kwa mchango wako.
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
604
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
604 0
Kawaida unachukua simub ya mteja na kisha unanakili namba ya muamala, then unawapigia tigo au mpesa ku- confirm transaction. Wakikuthibitishia imepita then unampatia fedha. Lakini mara zote unashauriwa kuweka kumbukumbu ya floating balance kila wakati.
 
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
812
Points
500
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2009
812 500
Kawaida unachukua simub ya mteja na kisha unanakili namba ya muamala, then unawapigia tigo au mpesa ku- confirm transaction. Wakikuthibitishia imepita then unampatia fedha. Lakini mara zote unashauriwa kuweka kumbukumbu ya floating balance kila wakati.
Ahsante mkuu,imenisaidia.
 
Ben40

Ben40

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
206
Points
195
Ben40

Ben40

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2012
206 195
Mpesa ni 15366 huwa wanakata kama sh.mia ukiwapigia wadau nahitaji lain ya tigo pesa msaada tafadhali.
 
chash

chash

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
548
Points
225
chash

chash

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
548 225
Habari zenu wadau
Mimi ni mgeni kwenye hii biashara,naomba ushauri wa uzoefu kuhusu jambo moja,utachukua hatua gani endapo unapata mteja anataka kutoa hela kwenye akaunti yake,lakini anapokurushia wewe ili umpe cash,yeye anapata confirmation sms kutoka mtandao husika lakini wewe wakala hupati,utampa pesa au utamwambia asubiri upate sms hiyo?
Kwenye Mpesa hata siku moja usitoe hela bila wote kupata msg. Labda mkiruhusiwa na customer care au kama una mtandao wa mpesa kwenye computer uangalie kama transaction ni completed kabla ya kutoa hela.

Tigo siku zote ina tabia ya mwenye kutoa hela kupata msg na wakala kutopata. Inabidi kutumia msg ya mteja na kuangalia kwamba salio lako limeongezeka kwenye till ya kazi. Jifunze vizuri kuielewa msg ya tigo ili kuakikisha sio feki. Sasa hivi kuna watu wenye uwezo wa kutuma msg kama za mtandao, tofauti ni kwamba salio haliongezeki kwenye simu ya kazi.
 
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
812
Points
500
Kuku wa Kabanga

Kuku wa Kabanga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2009
812 500
Hapo nimekusoma mkuu,hilo la tigopesa limetokea mara kadhaa.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,994
Top