Kwa matukio yanayoendelea sasa!

Kwa matukio yanayoendelea sasa!

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Posts
4,393
Reaction score
7,108
Kwa matukio yanayoendelea sasa kila siku kwenye social media inahiridhisha bila shaka wanawake walio wengi ni viumbe katili sana!
Wanaume wenzangu weka mtoto wako mbali na hii kitu inaitwa mama wa kambo!
Kama mwanamke anaweza kuuwa mtoto wa kumzaa mwenyewe ili aolewa sembuse mtoto wa mtu mwingine!


Sent using IPhone X
 
Hadi leo sijawahi kujua kwanini asilimia kubwa ya wachawi na washirikina ni Wanawake.
After all hawa ndio Mama zetu tuishi nao hivyo hivyo.
Mwanamke ni mwepesi kudanganyika na kutishika, but wachawi wakubwa walio enda shule kabisa wengi ni wanaume.
 
Back
Top Bottom