Kwa matendo yake namchukia huyu mwanaume

Kwa matendo yake namchukia huyu mwanaume

habari za humu
naamini wote wazima kabisa
nimeamua nije humu mnishauri kwani nipo njia panda
nina mume ambaye nimeishi nae miaka 7tuna mtoto mmoja wa kiume nina
mume wangu amekuwa akinicheat mara nyingi na mara chache nimekuwa nikigundua usaliti wake.sishangai sana kwani familia yao wote ndivyo walivyo.
kiufupi tulianza maisha tukiwa hatuna kitu kabisa lkn kwa sasa tuna biashara gar zuri nyumba kifupi mume safar za nje ni nying yan tuseme levo yake yeye tuloanzia maisha na sasa yupo juu..
Nimemcumilia miaka yote hiyo lakn sasa nahisi hata uchumi utayumba kwa ajili ya wanawake alonao kila kona,hapa ninavyoandika nahisi kasafiri na mpangaji wetu kwan kuna siku nilikuta wamepakizana kwenye gar akadai kaomba lifti tu.

kifupi nimechoka kuvumilia nilichoamua ni kuifilisi biashara ninayosimamia kimya kimya nijaze pesa kwenye ac yangu ikitosha mtaji wa kwenda kuanza maisha nimwambia imetosha endelea na maisha yako.
haya ndiyo mawazo yangu
lakin nahitaji mawazo yenu piya kuhusu jambo hili

labda nikuulize maswali haya kabla sijasema chochote ....
Baada ya kumgundua ana cheat kwa mara ya kwanza ulichukua hatua gani? Au kwa sababu familia yao wote wanacheat uliamua kukaa kimya? Isije ikawa kwa namna fulani, kushindwa kwako kuchukua hatua mapema ndiyo imekuwa sababu ya kukomaza tabia hii mbaya?

Mlishawahi kukaa na kuzungumzia hilo tatizo wewe na yeye kama wanandoa? aliwahi kukiri na kutoa sababu za kufanya hivyo? Una ushihidi wowote usio wa kuhisi?

Ulipima afya yako? Unafikiri talaka ni suluhisho? Kama ulivumilia uhuni wake miaka yote hiyo, kwanini usifikirie kutatua tatizo na kuendelea na maisha? Viongozi wako wa dini wana hiyo taarifa? Wazazi wenu wanajua tabia za huyo mumeo? Kwanini unawaza kufilisi biashara? Kupakiza kwenye gari kuna uhusiano gani na kutoroshana?

Isije kuwa umemchoka na unatafuta justification ya talaka maana tatizo ulilosema ni kubwa lakini maelezo ya ushahidi wa hayo matukio ni mepesi mno!
 
Funga na kuomba. Huyo ni shetani tu anataka kuharibu mahusiano yenu. Au huenda wewe ukawa tatizo. Sometimes wanawake tunajiavhia sana. Hatuoshi vizuri hata papuchi zetu...tunawazoea sana wanamme wetu...hata bikin au night dresss hatuvai tena. Tunakalia kuvaa manguo yasio na mvuto chumban kwa waumme zetu. Pole mwaya...nakushauri usali kwa imani

Kumbe wewe ni ke halafu una mke anaejamba!!!!?
 
Funga na kuomba. Huyo ni shetani tu anataka kuharibu mahusiano yenu. Au huenda wewe ukawa tatizo. Sometimes wanawake tunajiavhia sana. Hatuoshi vizuri hata papuchi zetu...tunawazoea sana wanamme wetu...hata bikin au night dresss hatuvai tena. Tunakalia kuvaa manguo yasio na mvuto chumban kwa waumme zetu. Pole mwaya...nakushauri usali kwa imani

we si ulisema mkeo anakujambia?
Are u lesbo?
Au ndo kuja kupotezea watu muda wao kudiscuss imaginary things??
 
haya ndo matatizo ya ile team anayoikataa lara 1.true lov and growing together,yaani mkishapata anakuona ww namna gani vipi.......ila mawazo yako ya kufungua bness nyingine ni mazuri, do that, kuachana sikushauri,ni maamuzi yako tu.....Maombi ndo silaha yako,tena uwe deep sio maombi ya dakika mbili....coz mama ndo anabeba na mlinzi wa familia,bahati mbaya wanawake wengi tumelisahau hili...................ss km hyo familia yote ipo hivyo na ulilijua hilo,ilitakiwa umuandae huyo mtu wako b4 hyo ndoa yenu kwa kumuombea tu abadirike,coz unaweza kuta hyo ni family curse.......remember kesho yako inaandaliwa leo!!!!!!!!!cc: lara 1, kibibi jongo, Munkari,Miss strong

Well said Xriss! Hata mimi ni team growing old together! Ila mume hana!!!! Akimuendekeza atamuua! Hata hiyo growing old together haitakuwepo!
Inatia hasira mume wako anavua vua chupi kila kona! Unaaibika mwanamke sana!
Ni Neema ya Mungu pekee yaweza kubadili kupitia maombi.
Otherwise ni kujitenga naye tu!
 
we si ulisema mkeo anakujambia?
Are u lesbo?
Au ndo kuja kupotezea watu muda wao kudiscuss imaginary things??

Bora na wewe umelitambua hilo...
Kuna watu humu akili zao wanazijua wenyewe..
 
Kabla ya unavyotaka kuamua umeishachukua hatua gani kumfanya arudi kwenye msitari?
 
Na nilikuwa namaanisha kupata mtaji wangu apo nimwachie biashara yake nami nikaanze yangu asante kwa ushauri
umwachie si utamfaidisha ..ukishaanzisha ya kwako na hiyo unaifilisi
 
habari za humu
naamini wote wazima kabisa
nimeamua nije humu mnishauri kwani nipo njia panda
nina mume ambaye nimeishi nae miaka 7tuna mtoto mmoja wa kiume nina
mume wangu amekuwa akinicheat mara nyingi na mara chache nimekuwa nikigundua usaliti wake.sishangai sana kwani familia yao wote ndivyo walivyo.
kiufupi tulianza maisha tukiwa hatuna kitu kabisa lkn kwa sasa tuna biashara gar zuri nyumba kifupi mume safar za nje ni nying yan tuseme levo yake yeye tuloanzia maisha na sasa yupo juu..
Nimemcumilia miaka yote hiyo lakn sasa nahisi hata uchumi utayumba kwa ajili ya wanawake alonao kila kona,hapa ninavyoandika nahisi kasafiri na mpangaji wetu kwan kuna siku nilikuta wamepakizana kwenye gar akadai kaomba lifti tu.

kifupi nimechoka kuvumilia nilichoamua ni kuifilisi biashara ninayosimamia kimya kimya nijaze pesa kwenye ac yangu ikitosha mtaji wa kwenda kuanza maisha nimwambia imetosha endelea na maisha yako.
haya ndiyo mawazo yangu
lakin nahitaji mawazo yenu piya kuhusu jambo hili

Usifirisi biashara na wala nyumbani kwako usiondoke (MWIKO).
Kwa kutumia biashara hiyohiyo anza kufanya mambo yako taratibu. Kama unaweza fungua biashara nyingine, jenga fanya chochote ambacho kitautuliza moyo wako bila kumwambia. Mpe majukumu usijifanye hauna matumizi ya hela, wenzako wanazitumia kiulaini. Ishi maisha standard (acha kupanga budget zakilofa), achana na yale mambo ya kichaga ya kukata majani ya ng'ombe mwenyewe, piga pamba kwenda mbele akikisha unaitumia hela SI ANAZO NYINGI MPAKA ANAHONGA!.

Kama bado una uwezo wa kuzaa, zaa watoto wako kulingana na wewe unavyoona inafaa kabla haujaanza kuletewa watoto aliozaa na Khadija, asha au JANE. Peleka mtoto wako international school.
NB:Wakati mwingine hiyo inatokana na kuwa na mahela bila kuwa na majukumu etc.
 
hivi kwanini sijawahi kusikia baba au mume akiambiwa apige goti aomuombe Mungu aokoe ndoa. kwani ndoa ni ya mama peke yake? au wa mama tu ndio wanapenda ndoa zao ziwe salama? pole mpz hayo yanayokukumba yametukumba wengi wanaume ndivyo walivyo hasa wakianza kushika vijisenti bac kila mwanamke mzuri atapewa nafasi wanasahau kabisa wapi mlitoka na mmlianzaje maisha . kwa sababu tu anaweza kuendesha gari zuri na wanawake wakamuona anasahau umuhimu wa mke. NDOA SII YA MKE PEKE YAKE NDOA NI YA WATU WAWILI MKE NA MUME. mwachee aendelee kugawa pesa iko siku atakumbuka mamabo anayofanya na muda huo itakuwa ni kuchelewa sana mind your business na mtoto wako.
 
habari za humu
naamini wote wazima kabisa
nimeamua nije humu mnishauri kwani nipo njia panda
nina mume ambaye nimeishi nae miaka 7tuna mtoto mmoja wa kiume nina
mume wangu amekuwa akinicheat mara nyingi na mara chache nimekuwa nikigundua usaliti wake.sishangai sana kwani familia yao wote ndivyo walivyo.
kiufupi tulianza maisha tukiwa hatuna kitu kabisa lkn kwa sasa tuna biashara gar zuri nyumba kifupi mume safar za nje ni nying yan tuseme levo yake yeye tuloanzia maisha na sasa yupo juu..
Nimemcumilia miaka yote hiyo lakn sasa nahisi hata uchumi utayumba kwa ajili ya wanawake alonao kila kona,hapa ninavyoandika nahisi kasafiri na mpangaji wetu kwan kuna siku nilikuta wamepakizana kwenye gar akadai kaomba lifti tu.

kifupi nimechoka kuvumilia nilichoamua ni kuifilisi biashara ninayosimamia kimya kimya nijaze pesa kwenye ac yangu ikitosha mtaji wa kwenda kuanza maisha nimwambia imetosha endelea na maisha yako.
haya ndiyo mawazo yangu
lakin nahitaji mawazo yenu piya kuhusu jambo hili

Mpendwa, Tega mtego wako, Tega uchumi wako, jenga himaya yako, Ukajipime HIV. halafu uende Ukampokee Airpoti siku anayorudi kama ni kweli unamkamata red handed, bila vurugu !! Hapo unachukuwa Exit oneway... "hautokuwa wa kwanza au wa mwisho " Utaweza kuishi na mtoto bila shida. kwa tabiya aliyonayo mumeo ni hatari ya kuambukizwa magonjwa ya zinaa... Take care na kutakia maisha mema na mustakabli Muruwa.
 
Well said Xriss! Hata mimi ni team growing old together! Ila mume hana!!!! Akimuendekeza atamuua! Hata hiyo growing old together haitakuwepo!
Inatia hasira mume wako anavua vua chupi kila kona! Unaaibika mwanamke sana!
Ni Neema ya Mungu pekee yaweza kubadili kupitia maombi.
Otherwise ni kujitenga naye tu!

Sanaaaa mpnz,u a ryt
 
pole sana kwa hilo jaribu. Kama wewe ni Mkristo na unayeamini kwa Yesu kila jambo linawezeka, fanya hivi kwanza amini hilo ni jaribu na jaribu lazima ulishinde. Hata siku moja in this life usikate tama tena na kilicho chako mlingane Bwane(prayers) yani hilo ndo bongeeeee la msaada si yeye amesema tumtwishe fadhaa zetu naye atafanya? yani kama wewe unajijua upo safi huna neon ukienda mbele za Mungu aisee sikudanganyi tupo hapa JF utakuja sema nini Mungu amefanya. Pia unaweza kumshirikisha mchungaji wako au mtu anayeweza kukusaidia katika maombi. Usikubali ushauri wa kuiba au kufilisi biashara zenu ila usibweteke bali fuatilia hatua kwa hatua jinsi hizo biashara zinavyo operate. Kama unataka kuiba katka biashara hizo fanya wizi mzuri hivi, fungua account private uwe unaweka kila pesa anayokupa asilimia kadhaa au weka sehemu ya faida ya hiyo biashara say kama robo ya hiyo faida. Mwisho wa siku mambo yakiharibika utakuwa na pa kuanzia yakikaa sawa na ukawa na uhakika yapo sawa mwambie tu mme wako nilikuwa naweka pesa kidogo kidogo tazama nina kiasi hiki! hataweza shutuka kama ulikuwa una mpango wa kutimua ila atakupenda zaidi akiamini wewe ni mke bora na mwenye maarifa! ila UOMBE!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom