Zero IQ
JF-Expert Member
- Dec 21, 2016
- 13,985
- 25,202
Jana baada ya kupata msala wa kutaka kufumaniwa na kucholopoka/Kusepa katikati ya Mdomo wa mamba sikuwa sawa physically,
Wakati nipo gheto nawaza nini kingetokea endapo ningefumaniwa mara pap demu wangu mwingine akaja kusudio kuja kulala na mimi,
Sikuwaza kwa sababu ni mara kibao huwa anakuja inshort akapika tukala fresh tukaingia bed kulala,
Cha kushangaza sasa kwa mara ya kwanza Zero nalala na huyu demu bila kuwaza kumla(kumpapuchi), sikuwa na hisia nae wala hamu ya kumtindua licha ya kuwa huwa tunabailojiana kila tukikutana ata kama niwe nimetoka kumbailojia mwingine,
Makinikia plus uzuri wake sikuona chochote kwa usiku huu wa kuamkia leo licha ya kuangaika usiku kucha na kutaka kunio langu pendwa limkune lakini sikuweza Ameamka Asubuhi hii na Utamu wake,
Hapa nawaza niende nikaoge ninywe chai nipate nguvu nimuwashe ata vi2 tu vya kuzugia jioni akija nitakesha nae tayari nishakuwa ok(konk).
CC Zero IQ
Wakati nipo gheto nawaza nini kingetokea endapo ningefumaniwa mara pap demu wangu mwingine akaja kusudio kuja kulala na mimi,
Sikuwaza kwa sababu ni mara kibao huwa anakuja inshort akapika tukala fresh tukaingia bed kulala,
Cha kushangaza sasa kwa mara ya kwanza Zero nalala na huyu demu bila kuwaza kumla(kumpapuchi), sikuwa na hisia nae wala hamu ya kumtindua licha ya kuwa huwa tunabailojiana kila tukikutana ata kama niwe nimetoka kumbailojia mwingine,
Makinikia plus uzuri wake sikuona chochote kwa usiku huu wa kuamkia leo licha ya kuangaika usiku kucha na kutaka kunio langu pendwa limkune lakini sikuweza Ameamka Asubuhi hii na Utamu wake,
Hapa nawaza niende nikaoge ninywe chai nipate nguvu nimuwashe ata vi2 tu vya kuzugia jioni akija nitakesha nae tayari nishakuwa ok(konk).
CC Zero IQ