The Professor
JF-Expert Member
- Apr 30, 2013
- 2,223
- 4,588
MmhNikiwa narudi zangu mtaani kutokea mazoezini mishale ya saa 1 za usiku, kwa mbaali naiona gari aina ya IST (Black) ikihama njia yake na kuanza kusogea kuelekea upande wangu taratiibu. Mara ikasimama, nikiwa nakiface kioo cha mbele direct bila ya kujua mwendeshaji alikuwa na lengo gani.
Nikahisi jamaa ana mambo yake. Ule mwanga wa gari ukiwa unaendelea kugonga kwenye macho yangu ukawa unazidi kunichanganya. Ikabidi nipite pembeni ili niendelee na safari. Nikiwa nakaribia upande wa side mirror, nasikia mtu ananiongelesha
"Kaka samahani kidogo, nilikuwa namuulizia mkaka mmoja hivi anaitwa Shebe, ameniambia anakaa maeneo haya.."
Ile sauti ilivyokuwa ikitoka tu nikahisi kabisa huyu ***** na lafudhi yake ni ya kizanzibar.
Ikabidi nimkatae: "Hapana, mimi siishi maeneo haya!"
Akaanza kufunguka sasa:
"Hapana buanaa, siko hapa kwa ajili ya huyo mtu. Nimekuuliza hivyo ili nipate attention yako tu.. Kusema ukweli yani, mimi tangu nipo kule na gari nilipokuona tu nikakuelewa we mkaka. Namna ulivyojazia ndo umenichanganya kabisaa!"(Huku akijichekesha)
"Sijui unatoka gym?! Anyways, naomba unipatie namba zako maana nina mazungumzo marefu na wewe"
"Hhhm!" Nikachekea kwa ndani, kisha nikamwambia:
"Haya andika.. 0712******"
Kaandika namba kisha akaipiga kuhakikisha..
Baada ya hapo tukaagana, yeye akawasha chombo akatembea. Wakati anaondoka nikawa nimezubaa kama dakika 1 hivi kutafakari ule mkasa.. Dah!! Balaa gani hili. Hapa nipo nawaza niende nae vipi huyu *****, hivi kweli mimi ni wa kwenda kwa Mpalange kweli?
Nimewaelezea wadau wangu niliowakuta maskani, wananishauri nile pesa yake kisha nitembee. Ndio wakati nafikiria nikaona niwahusishe wanangu wa Jf, huku huwa napata ushauri mzuri zaidi.
Mnanishauri vipi wadau?
mbaya zaidi jamii inalazimishwa kuona hii kitu ni kawaida..yaan humu JF kuna kikosi KAZI kinachoendesha hii agenda kimkakati sanaMake kwanza nicheke mwehu ndama 🤦🏽♀️
Yani nimegundua ni wengi kiasi wamekuwa huru sana! Na wanaowafuata huko pm ndio wanawapa hii pridembaya zaidi jamii inalazimishwa kuona hii kitu ni kawaida..yaan humu JF kuna kikosi KAZI kinachoendesha hii agenda kimkakati sana
Huyu ana soko gumu sana kaanzisha uzi kutangaza anakata viuno ukafutwa ndio nmekuja kumchambia huku vichochoroni!Wizo leo umechafukwaa ,😂😂😂
Umelaanika wewe🚮Na ww tafuta mwanamke mwenzio mkasagane
Ana ugwadu maskini 😂😂😂Huyu ana soko gumu sana kaanzisha uzi kutangaza anakata viuno ukafutwa ndio nmekuja kumchambia huku vichochoroni!
Hawa wapumbavu hawastaili hata kujibiwaSasa unamtangazia nani? Si ukafirwe huko kimyakimya msenge wewe!!
Sasa si abishe hodi uko pm ndio aanzishe uzi kuwa ana vipaji gani, hata malaya hawafanyi hivyo humu ni kimya kimya watu wanapigwa ndizi!Ana ugwadu maskini 😂😂😂
aiseeeEm njoo inbox umenisisimua sana.
Hadithi ya kutungaNikiwa narudi zangu mtaani kutokea mazoezini mishale ya saa 1 za usiku, kwa mbaali naiona gari aina ya IST (Black) ikihama njia yake na kuanza kusogea kuelekea upande wangu taratiibu. Mara ikasimama, nikiwa nakiface kioo cha mbele direct bila ya kujua mwendeshaji alikuwa na lengo gani.
Nikahisi jamaa ana mambo yake. Ule mwanga wa gari ukiwa unaendelea kugonga kwenye macho yangu ukawa unazidi kunichanganya. Ikabidi nipite pembeni ili niendelee na safari. Nikiwa nakaribia upande wa side mirror, nasikia mtu ananiongelesha
"Kaka samahani kidogo, nilikuwa namuulizia mkaka mmoja hivi anaitwa Shebe, ameniambia anakaa maeneo haya.."
Ile sauti ilivyokuwa ikitoka tu nikahisi kabisa huyu ***** na lafudhi yake ni ya kizanzibar.
Ikabidi nimkatae: "Hapana, mimi siishi maeneo haya!"
Akaanza kufunguka sasa:
"Hapana buanaa, siko hapa kwa ajili ya huyo mtu. Nimekuuliza hivyo ili nipate attention yako tu.. Kusema ukweli yani, mimi tangu nipo kule na gari nilipokuona tu nikakuelewa we mkaka. Namna ulivyojazia ndo umenichanganya kabisaa!"(Huku akijichekesha)
"Sijui unatoka gym?! Anyways, naomba unipatie namba zako maana nina mazungumzo marefu na wewe"
"Hhhm!" Nikachekea kwa ndani, kisha nikamwambia:
"Haya andika.. 0712******"
Kaandika namba kisha akaipiga kuhakikisha..
Baada ya hapo tukaagana, yeye akawasha chombo akatembea. Wakati anaondoka nikawa nimezubaa kama dakika 1 hivi kutafakari ule mkasa.. Dah!! Balaa gani hili. Hapa nipo nawaza niende nae vipi huyu *****, hivi kweli mimi ni wa kwenda kwa Mpalange kweli?
Nimewaelezea wadau wangu niliowakuta maskani, wananishauri nile pesa yake kisha nitembee. Ndio wakati nafikiria nikaona niwahusishe wanangu wa Jf, huku huwa napata ushauri mzuri zaidi.
Mnanishauri vipi wadau?
Ngoja nitoke humu, mpaka kapombe kangu kamekata🤦🏽♀️Hawa wapumbavu hawastaili hata kujibiwa
Bado hajajua mbinu za kivita za kula miwa ya humu 😂😂😂🤣😂Sasa si abishe hodi uko pm ndio aanzishe uzi kuwa ana vipaji gani, hata malaya hawafanyi hivyo humu ni kimya kimya watu wanapigwa ndizi!
Ngoja nitoke humu, mpaka kapombe kangu kamekata kmmk